Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spark 7600GT AGP ดีมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spark 7600GT AGP ดีมั้ยครับ

Spark 7600GT AGP ดีมั้ยครับ เมื่อเปรียบเทียบกับ FX5200 ตัวเดิมผม.
    เมื่อวานเพิ่งไปซื้อมา ที่ร้าน JIB ตึกคอม ขอนแก่น 4080- ถามความเห็นคนที่เคยใช้หน่อยครับ OK มั้ย.
    Spec : P4 2.4A @3.78
    ASUS P4P800S-X
    Kington 512x2
    (*_*) http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=237676 (-"-)

ดีกว่ามากครับ

ถ้าเทียบกับ 5200

Comment

ซื้อเลยครับ ดีกว่าเยอะเลยไม่ผิดหวังแน่นอน

Comment

ตอนนี้ 2600XT DDR3 AGP น่าซื้อกว่านะ 4380บาท

Comment

คงไม่ต้องถามแล้วครับ ซื้อมาแล้ว

แรงกว่าแบบชัดเจนเลยครับ

Comment

ดีครับ แต่ยังดีไม่พอสำหรับคืนนี้แนะนำ

GALAXY 7600GS DDR3 AGP หาตัวได้ที่ร้าน HARDWAREHOUSE ครับ

ค่้าตัวสามพันปลายๆ ประกันสามปีชื่นใจกว่าครับ เงินพร้อม ใจพร้อมก็ เอาสวิงสอยเลย

Comment

ขอบคุณทุกๆท่าน กับความเห็นดีๆครับ ใจนึงก็อยากได้ อีกใจนึงก็นึกเสียดายตัง...
              สบายใจครับ NFS , BF2 , Counter-Strike ปรับสุด ภาพสวย ลื่นดีมากครับ
              overclock 600/1500 อุณหภูมิ 52-64 OK มั้ยครับท่านผู้รู้ทุกท่าน....

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
                ดีครับ แต่ยังดีไม่พอสำหรับคืนนี้แนะนำ

GALAXY 7600GS DDR3 AGP หาตัวได้ที่ร้าน HARDWAREHOUSE ครับ

ค่้าตัวสามพันปลายๆ ประกันสามปีชื่นใจกว่าครับ เงินพร้อม ใจพร้อมก็ เอาสวิงสอยเลย
                HARDWAREHOUSE ขอนแก่น GALAXY 7600GS DDR3 AGP ไม่มีครับ ไปถาม 7600GT ยังไม่มีเลย จริงมั้ยครับที่เค้าว่า AGP เลิกสายการผลิตแล้ว...

Comment

Originally posted by Lyant View Post
                  HARDWAREHOUSE ขอนแก่น GALAXY 7600GS DDR3 AGP ไม่มีครับ ไปถาม 7600GT ยังไม่มีเลย จริงมั้ยครับที่เค้าว่า AGP เลิกสายการผลิตแล้ว...
                  สั่งทางเว๊บได้เลยครับ

AGP ยังไม่เลิกการผลิตหรอกครับ ล่าสุดก้ยังมี HD2600XT AGPมาโผล่ๆ อยูุ่่ แต่ถ้าเป็นซี่รี่ 7 ใน

อินเตอเฟส AGP ไม่แน่ครับ

Comment

FX 5200 ก็คือ FX5200 แต่ถ้าสอย 7600GT เหมือนได้ 6800GT-Ultra เลยคับ แรงแน่นอน แต่Tech ใหม่กว่า 6800 ด้วยนะ

Comment

Originally posted by Lyant View Post
                      Spark 7600GT AGP ดีมั้ยครับ เมื่อเปรียบเทียบกับ FX5200 ตัวเดิมผม.
                      เมื่อวานเพิ่งไปซื้อมา ที่ร้าน JIB ตึกคอม ขอนแก่น 4080- ถามความเห็นคนที่เคยใช้หน่อยครับ OK มั้ย.
                      Spec : P4 2.4A @3.78
                      ASUS P4P800S-X
                      Kington 512x2
                      (*_*) http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=237676 (-"-)
                      oc ยังไงบอกหน่อยสิปรับไฟเท่าไหร่ ไปได้ไกลจัง

Comment

ราคาแพงไปนิดครับ แต่ดีกว่าคนละขุมแน่นอน

Comment

Originally posted by annderson View Post
                          oc ยังไงบอกหน่อยสิปรับไฟเท่าไหร่ ไปได้ไกลจัง
                          ไม่มีอะไรมากหรอกครับ...ตอนนี้ใช้อยู่ที่ @3.71 Ghz มัน stable ดีครับ...
                          206x18 = 3708 MHz
                          ไฟ 1.425 แต่ทำไมมันโชว์ 1.475 ไม่รู้

สรุป เร็วขึ้นกว่า 2.4 มากๆเลย เกมส์ลื่นขึ้นเห็นๆ ร้อนขึ้นนิดหน่อยรับได้ครับ...
                          ไม่มีเงินเปลี่ยนเครื่องใหม่เลย up เครื่องเก่าใช้ไปก่อน
                          ได้ spark 7600GT DDRIII มาเสริมทัพแรงขึ้นเยอะ
                          อนาคตมองหาแรมมาใส่ให้เป็น 2 GB ก็คงจะดี ขอเก็บตังก่อนนะ...
                          Attached Files

Comment

Working...
                          X