Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800GT ตัวเป็น ๆ มาดูกันว่ามันแรงจริงมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เข้ามาดูอีก ก็อยากได้อีก เอาของพี่ ปาร์ค นี่แหละวะ ถูกดี

Comment

เท่าไหร่ ตอนนี้

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือนจากข้างบ้าน View Post
        http://www.unlimitpc.com/modules.php...owpage&pid=351

รูปหน้าตา และผลเดิมๆ เทสกะ QX6700 ตามลิงค์ด้านบนเลยครับท่านๆ อ้อ แต่เป็น XFX นะครับ
        คะแนน shader 8800gt เยอะกว่า 8800gts เป็นพันเลย

Comment

ของพี่ปาร์กทั้งแรงทั้งถูก O.o

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือนจากข้างบ้าน View Post
            http://www.unlimitpc.com/modules.php...owpage&pid=351

รูปหน้าตา และผลเดิมๆ เทสกะ QX6700 ตามลิงค์ด้านบนเลยครับท่านๆ อ้อ แต่เป็น XFX นะครับ
            ขอบคุณมากครับ ^__^

Comment

นี่พอเทียบกับกาทู้นี้ clockหน่อยเดียวคะแนนเพิ่มบานเลย

Comment

เพิ่มรูปครับ หลังจากรวมร่างกับ Acceloro อาจจะไม่หล่อเท่าไหร่

ส่วนผลเดิม ๆ ไปดูที่ UPC ได้เลยครับ
                ปล. เท่าที่ลองเล่นเกมส์ดูลื่นกว่า 2900Pro@XT DDR4 1G ที่เคยใช้อยู่แว่บนึงเกือบทุกเกมส์ (ปรับเท่ากัน) ส่วนเรื่องภาพสวยต่างกันไหม? ผมไม่รู้สึกครับแต่ถ้ากระตุกนะรู้สึกได้
                ปล. 2 เรื่องผลเมืองนอกผมว่ามันไม่ fake แล้วครับ แรงจริง ๆ ขอยืนยัน
                Attached Files

Comment

รุ่นนี้ไม่มีไสยศาตร์แปะมา์เหรอครับ

Comment

ราคาเท่าไรอ่ะครบั

Comment

Originally posted by Antfield View Post
                      เพิ่มรูปครับ หลังจากรวมร่างกับ Acceloro อาจจะไม่หล่อเท่าไหร่

ส่วนผลเดิม ๆ ไปดูที่ UPC ได้เลยครับ
                      ปล. เท่าที่ลองเล่นเกมส์ดูลื่นกว่า 2900Pro@XT DDR4 1G ที่เคยใช้อยู่แว่บนึงเกือบทุกเกมส์ (ปรับเท่ากัน) ส่วนเรื่องภาพสวยต่างกันไหม? ผมไม่รู้สึกครับแต่ถ้ากระตุกนะรู้สึกได้
                      ปล. 2 เรื่องผลเมืองนอกผมว่ามันไม่ fake แล้วครับ แรงจริง ๆ ขอยืนยัน
                      ลอง demo crysis หน่อยได้ไหมครับว่าไหวหรือเปล่า very high นะ

Comment

Originally posted by nutto1150 View Post

นี่พอเทียบกับกาทู้นี้ clockหน่อยเดียวคะแนนเพิ่มบานเลย

นั่นดิ แล้วใครกันนะที่บอก SP ในคอร์นิดๆหน่อยๆแทบไม่มีความสำคัญน่ะ อีแบบนี้ไม่ใช่เพราะมี SP เยอะ คอร์ออกแบบมาดีเหรอ

8800GTS 640M ตัวใหม่ดิ ถ้าจำไม่ผิด SP มันเท่า 8800Ultra แล้ว

แถม Clock มากกว่าอีก

แล้วยิ่ง 65nm มันเย็นได้ขนาดนี้ ก็คล๊อกกันกระจายอีกอ่ะ ยิ่งแรงบ้าเลือดเข้าไปใหญ่

อย่างเต้บบบ

ส่วนผมคงเป็นประเภท แรงจังตังอยู่ครบ

ไม่มีปัญญาซื้อ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                          รุ่นนี้ไม่มีไสยศาตร์แปะมา์เหรอครับ
                          มีครับ แต่ตอนผมเอาไขควงกระซวกลงไปที่หัวน๊อตไม่ทันได้มอง
                          ราคา 9,300 ครับ

Comment

Originally posted by maxsaag View Post
                            ลอง demo crysis หน่อยได้ไหมครับว่าไหวหรือเปล่า very high นะ
                            เหอ ๆ ขอโหลดกับลงวิสต้าก่อนละกันครับ

Comment

http://www.unlimitpc.com/modules.php...owpage&pid=352

UPC อัพเดทอีกแล้ว ก็เลยเอามาบอกกันอีกที กับยาฆ่าหญ้า ในกล่องรอสโซ ที่กำลังพูดถึงนี่แหละครับ หน้าตาเต็มๆตามลิงค์ด้านบนเลยจ้า

Comment

Originally posted by ARES View Post
                                นั่นดิ แล้วใครกันนะที่บอก SP ในคอร์นิดๆหน่อยๆแทบไม่มีความสำคัญน่ะ อีแบบนี้ไม่ใช่เพราะมี SP เยอะ คอร์ออกแบบมาดีเหรอ

8800GTS 640M ตัวใหม่ดิ ถ้าจำไม่ผิด SP มันเท่า 8800Ultra แล้ว

แถม Clock มากกว่าอีก

แล้วยิ่ง 65nm มันเย็นได้ขนาดนี้ ก็คล๊อกกันกระจายอีกอ่ะ ยิ่งแรงบ้าเลือดเข้าไปใหญ่

อย่างเต้บบบ

ส่วนผมคงเป็นประเภท แรงจังตังอยู่ครบ

ไม่มีปัญญาซื้อ
                                ถูกต้องนะคร้าบบบบ 8800GTS 640M ตัวใหม่นี่จินตนาการได้เลยว่ามันต้องแรงทะลุ Ultra แน่ ๆ

Comment

Working...
                                X