Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับเกมแผ่นแท้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับเกมแผ่นแท้

ต้องขอบอกก่อนนะคับว่าผมไม่เคยซื้อเกมแผ่นแท้เลย (PC) พอซื้อมาเล่นเลย งง ว่าทำไรต้องใส่แผ่นทุกครั้งที่เล่นแล้วจะมีวิธีแก้ยังไงบ้างครับที่ว่าจะเล่นโดยไม่ต้องใส่แผ่นเกมทุกครั้ง

ต้องขอบอกก่อนนะคับว่าผมไม่เคยซื้อเกมแผ่นแท้เลย (PC) พอซื้อมาเล่นเลย งง ว่าทำไรต้องใส่แผ่นทุกครั้งที่เล่นแล้วจะมีวิธีแก้ยังไงบ้างครับที่ว่าจะเล่นโดยไม่ต้องใส่แผ่นเกมทุกครั้ง ช่วยบอกวิธีทีนะคับ จะได้ไม่ต้องเหนื่อยวิ่งหาแผ่นทุกทีที่เล่นน่ะคับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยคับ

Comment

แผ่นเกมลิขสิทธิ์ ส่วนมาก ๆ ต้องใช้ แผ่นเล่น ทั้งนั้นครับ ยกเว้น company of heroes ผมลงของแท้ ไม่ได้ใส่แผ่นเล่น เล่นได้แฮะ (ตั้งแต่ซื้อมาเพิ่งเจอเกมแรก)
      ส่วนวิธีก็มีนะครับ ก็เหมือนซื้อแผ่นก๊อบมาเล่น คือ crack on cd นะครับ

Comment

แล้วเอาแผ่นเกมส์ไปไว้ไหน ไม่ไว้หน้าคอมล่ะครับ เล่นเกมส์คอมก็ต้องเก็บแผ่นของ pc อยู่แถวๆนั้นซิจริงมั้ย

ก็หา crack no cd/dvd ซิครับ
        Last edited by seonne; 29 Oct 2007, 09:39:07. Reason: ghost recon ผมลองก็ไม่ต้องใช้แผ่นนะ

Comment

สงสารหัวอ่าน -*-

Comment

CRYSIS คงเป็นเกมแรกในชีวิต ที่จะซื้อ

Comment

ถ้าไม่คิดจะเล่น online ไม่ต้องซื้อแผ่นแท้หลอกครับ เพราะเล่นครั้งเดียวก็คงเลิกแล้ว แต่ปกติผมก็แผ่นแท้หมดอะ วิธีทำให้ไม่ต้องใช้แผ่นก็ หาตัวcrackมาลง ก็ไม่ต้องใช้แผ่นและ

Comment

www.gamecopywolrd.com แครก+สูตรโกง เพียบ!!!

Comment

Working...
                X