Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำบอร์ด SLI ไห้หน่อยครับ พอดีอยากได้อ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำบอร์ด SLI ไห้หน่อยครับ พอดีอยากได้อ่าครับ

ขอความกรุณาด้วยครับทุกท่าน

ASUS M2N SLI ไม่เอา -E นะครับ หรือ DFI INFINITY 570SLI M2

หรือ ASUS M2N32 SLI ให้มันรู่แล้วรู้รอดไปเลยครับ ว่าแต่ มันจะคุ้มเหรอครับ SLI

Comment

เออ ถ้ามันไม่คุ้มแล้วผมต้องทำยังไงไห้มันคุ้มเนี้ย

Comment

ก็ซื้อการ์ดจอตัวเดียวแรงสุดเงิน ไปเลยครับ ดีกว่าด้วยครับ SLI มันเทคโนโลยี คนรวยครับ

Comment

แล้วระหว่า Sli กับ CrossFire อันไหนดีกว่ากันครับ อยากทราบ

Comment

พอกันแหละครับ ไม่คุ้มทั้งคู้ครับ

Comment

ครับผม แต่ก้อยังอยากเล่น อิอิ

( เอาแต่ใจตัวเองไม่ดูตังในกระเป๋าอิอิ )

Comment

งั้นช่วยแนะนำบอร์ด ไห้ทีซิครับ am2 บอร์ดดีดีซักหนึ่งตัว ไม่เอา SLI และ

Comment

แล้วอย่างอื่นที่เล็งไว้มีอะไรมั้งครับ มันต้องดูทั้งระบบ แล้วจะ OC ใหม่ขนาดใหน

Comment

Working...
                  X