Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือใหม่ยากใช้AMD ช่วยหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มือใหม่ยากใช้AMD ช่วยหน่อยนะครับ

คือว่าเพืือนผมจะซื้อคอมใหม่อะคับ มีงบ45k ไม่มีเผื่ออะครับผมลองเข้าไปดูเวปฃอง DCOMPUTER
    ก้อเลยลองเลือกมั่วๆมา3ชิ้นอะคับ ไม่รู้มันจะดีป่าว อยากให้ช่วย จัดสเปกให้หน่อยอะครับ
    คือตอนนี้มีแค่ จอ เม้า คีย์บอด อยากได้แบบแรงๆ จัดให้หน่อยนะ ขอแบบครบๆเลยนะครับ
    แบบว่าซื้อมาแล้วเสียบเล่นได้เลยอะครับ ขอบคุณมากนะครับ
    (เอาไว้ทำงานเล่นเกมส์ ใช้งานประมาณวันละ15ชั่วโมง)

Asus M/B M2N32-SLI Deluxe

AMD Athlon 64 X2 5200+

Corsair TWIN XMS 2GB (2*1GB/800Mhz)

ลดบอร์ดมาหน่อย ลดแรมมานิด เล่น 6000+ สบายๆครับ หรือ INTEL ใหม่ ครับ

Comment

ไม่งั้นก็บอกเพื่อนให้รอซื้อ Phenom ครับ

Comment

AMD ใช้ไม่ยากครับ

Comment

อืม..ถ้าไม่รีบรออีกนิสก็ดีงับ
          ตัวใหม่ๆใกล้คลอดเต็มแก่ละ ^^

Comment

M2N32-SLI Deluxe
            ถ้าไม่มีความจำเป็นต้องใช้ไวเลสก็อย่าซื้อมาใช้เถอะครับเลือกรุ่นอื่นดีกว่าเหมือนมีคุณสมบัติเเต่ไม่ได้ใช้มันดูไม่คุ้มกะตังเท่าไรห่

Comment

รุ่นใหม่ออกตอนใหนครับ อยากรู้เหมือนกัน

Comment

2-3 เดือนนี้แหละ ราคา อลังการณ์พอควร

Comment

ไม่รีบรอ Phenom 9500 ครับผทม งบ 45000 นี่ผมว่าถอยได้สบายๆเลยครับผม
                  วันที่ 19-21 พฤศจิกายนนี้ก็จะวางตลาดแล้ว

Comment

ไม่รีบรอ Phenom 9500 ครับผทม งบ 45000 นี่ผมว่าถอยได้สบายๆเลยครับผม
                    วันที่ 19-21 พฤศจิกายนนี้ก็จะวางตลาดแล้ว

Comment

ไชโย สาวก AMD เตรียมควักกระเป๋า

Comment

ว้าว ไปเห็นของแรงแล้ว

Comment

Working...
                        X