Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอครับผม ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอครับผม ???

VGA ASUS EN8600GT SILENT 256 MB DDR2 HTDP TV-OUT+DVI >>>> รุ่นนี้ใช้ได้ไหมครับ ราคาเท่าไหร่ครับ แล้วเปรียบเทียบกับ VGA XFX GF8600GT [Xtreme] 256MB DDR3 DVI TV รุ่นไหนดีกว่าครับ ขอราคาของแต่ละตัวด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

เป็นผมจะเลือก XFX GF8600GT [Xtreme] 256MB DDR3 DVI TV ครับ

DDR3 ได้เปรียบกว่า DDR2

แล้วอีกอย่าง ASUS EN8600GT SILENT ชื่อก็บอกอยู่แล้วครับ ไซเลน แปลว่าเงียบ มันไม่มีพัดลม

เมืองไทยเป็นเมืองร้อน ร้อนตับแตกแน่ครับ

แต่ก็ดีอย่างนะครับ ประหยัดค่าถ่านไม้ได้เยอะ เอาเนื้อมาย่างบนซิงก์ได้ครับ เพราะมันร้อนพอที่จะทำให้เนื้อสุกได้เลย

กินไป เล่นเกมไป....หุหุ

Comment

Originally posted by illusion_tx View Post
      เป็นผมจะเลือก XFX GF8600GT [Xtreme] 256MB DDR3 DVI TV ครับ

DDR3 ได้เปรียบกว่า DDR2

แล้วอีกอย่าง ASUS EN8600GT SILENT ชื่อก็บอกอยู่แล้วครับ ไซเลน แปลว่าเงียบ มันไม่มีพัดลม

เมืองไทยเป็นเมืองร้อน ร้อนตับแตกแน่ครับ

แต่ก็ดีอย่างนะครับ ประหยัดค่าถ่านไม้ได้เยอะ เอาเนื้อมาย่างบนซิงก์ได้ครับ เพราะมันร้อนพอที่จะทำให้เนื้อสุกได้เลย

กินไป เล่นเกมไป....หุหุ
      ซะงั้นไป

ว่าแต่8600gtมีเวอชั่นddr2ด้วยหรอคับท่าน เหอะๆ ที่เหนเป็นddr3หมดนะ หรือว่ามันคือ8500gt ddr2คับ

Comment

Originally posted by IXOOXXI View Post
        VGA ASUS EN8600GT SILENT 256 MB DDR2 HTDP TV-OUT+DVI >>>> รุ่นนี้ใช้ได้ไหมครับ ราคาเท่าไหร่ครับ แล้วเปรียบเทียบกับ VGA XFX GF8600GT [Xtreme] 256MB DDR3 DVI TV รุ่นไหนดีกว่าครับ ขอราคาของแต่ละตัวด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
        ตัวแรกไม่ค่อยเวิร์ก นะ --"
        XFX GF8600GT [Xtreme] 256MB DDR3 DVI TV ดีกว่า แรงกว่า พอควรเลย
        ราคาประมาณ 5000฿ นะ

Comment

มีพัดลมสบายใจกว่าคับ^^

Comment

Working...
          X