Announcement

Collapse
No announcement yet.

Creative EMU101-SEF รุ่น SB0040 หาไดร์เวอร์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Creative EMU101-SEF รุ่น SB0040 หาไดร์เวอร์ครับ

พอดีมีครีเอทีพ EMU101-SEF รุ่น SB0040 ครับ แล้วลงวิสต้า พอลงแล้วมันไม่มีไดร์เวอร์ให้

สอบถามท่านbattlecruiser ให้ไดร์เวอร์ kxdrv มา

สอบถามท่าน4604069 ให้ไดร์เวอร์ Mgocmd และ Kxdrv มา

แต่ลงแล้วค้างครับจอน้ำเงินเลย (แต่ไม่เป็นไรครับดีกว่าไม่มีไดร์เวอร์ให้ลองการ์ด ขอบคุณทั้ง2ท่านที่สละเวลา)

เลยอยากสอบถามทุกท่านว่าจะลงไดร์เวอร์ตัวไหนได้บ้าง ขอลิ้งค์ก็ได้ ขอบคุณครับ

เศร้าจัง.....ไม่มีใครทราบเลยเหรอครับ เศร้า

Comment

หน้าตามันเป็นยังงัยอ่ะท่าน อยากเห็น ประดับความรู้

Comment

อัพให้ดู CT1140 และ SB0040
        Last edited by battlecruiser; 6 Feb 2009, 10:24:35.

Comment

Working...
        X