Announcement

Collapse
No announcement yet.

จับ 8800GTS ชน Crysis Demo จะเกิดอะไรขึ้น.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จับ 8800GTS ชน Crysis Demo จะเกิดอะไรขึ้น.....

ลองวัดผลมาตอกย้ำว่าโดน 8800GT เหยียบจมดินกับราคาที่ถูกกว่าคับ อิอิ

spec
    E6400@3.2ghz
    GB 965P DS3
    G.Skill 2GBHZ @800 4-4-4-12
    XFX 8800GTS @567/945

ความละเอียด 1152*864 No AA Detail High Forceware 163.71
    วัด FPS โดยใช้ fraps เริ่มวัดหลังจากคำว่า seven days later จนถึงตอนโดดออกจากเครื่องบินนะคับ

Avg 27.97fps
    min 16fps
    max 48fps
    Last edited by theix; 29 Oct 2007, 17:17:23.

Comment

Comment

แถม screen shot ให้อีกนิดหน่อยละกัน ใครสอย 8800GT มาแล้วเอามาเทียบกันหน่อยเด้อออออออ

Comment

ภาพสวยมากๆๆๆๆๆ

Comment

ภาพใช้ได้เลย

Comment

อยากเห็นภาพของทุกๆคนจัง ใครเล่นแล้วลองเอาภาพมาโชว์บางนะครับ

เครื่องผมจะรอดไหมเกมส์นี้

คุณ theix ใช้ DX10 หรือป่าวคับ

Comment

Driver ตัวใหม่ เห็นว่ามีปรับเกี่ยวกะ Crysis demo ด้วย ไม่รู้จะช่วยให้แรงขึ้นรึป่าว

ใครลองแล้ว ได้ผลอย่างไร แจ้งข่าวด้วย

Comment

Originally posted by Trojan View Post
                  อยากเห็นภาพของทุกๆคนจัง ใครเล่นแล้วลองเอาภาพมาโชว์บางนะครับ

เครื่องผมจะรอดไหมเกมส์นี้

คุณ theix ใช้ DX10 หรือป่าวคับ
                  DX9 คับผม WinXP งะ

Comment

โอ้ มานงามจิงๆ ซักอยากเกบตังซื้อ การืดแรงๆ อิอิ

ขอบคุงนะคับที่นำมาให้ชมกาน

Comment

น่าสน ไว้รอลอตต่อไปมาก่อน

Comment

แจ่มๆ ต้องหามาเล่นซะแล้ว (รอเพื่อนมาลงให้ 56K ไม่มีปัญญา โหลด)

Comment

ของผม Very High DX9 (ทำตามกระทู้ที่ XP เปิดveryhigh ใด้) http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=113221
                          1280x1024 NO AA ภาพสวยมากครับ แต่กระตุก เฟรมเรท 10-20
                          ถ้าเล่นปรกติใช้ midium กับ AA 2x เล่นไม่กระตุกครับ เฟรมเรท20ถึง30+

ปล.สมพรจับคู่กะ8800gts ก็เล่นใด้ 555+
                          Last edited by Deicide; 30 Oct 2007, 03:39:42.

Comment

Working...
                          X