Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือว่า ถอดแรมออกมา ซิ้งหลุด ประกันหายมั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอาเปงว่า....อย่าซีเรียสคับถ้า วอย ยังไม่ขาด....ไม่หลุด...ก็ไม่เปงไรหรอกคับ...แล้วผมว่ามันคงไม่เสียตอนนี้หรอกมั้งคับอีกนานนนน...ท่านอาจไม่ได้ใช้ประกันเลย

Comment

..ถ่ายรูปมาดูกันหน่อยครับ.....
      ..แต่ผมว่าประกันไม่น่ามีปัญหาหรอก ถ้าท่านไม่ไปบอกว่าซิ้งหลุด ท่านก็ยังใช้งานได้ปกตินิ

Comment

Originally posted by ตั้มคุง View Post
        อุแม่เจ้า !! เสื้อนอกของแรงหลุดใส่กลับเหมือนเดิมคงได้มั้งแฮะๆ

รอท่านอื่นมาแนะละกันอันนี้ผมเองก็บ่หู้
        น้องตั้มครับ ในรูปนี่ กำลังทำ อารายอยู่ ง่า

Comment

Working...
        X