Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับเครื่องมานรีสตาร์ทเองครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับเครื่องมานรีสตาร์ทเองครับ

ช่วยหน่อยครับเครื่องมานรีสตาร์ทเองครับ เป็นแต่เกมออดิชั่นนะครับเล่นๆอยู่มานจะรีสตาร์ทเองเป็นเกมเดียวครับเกมอื่นไม่เป็นครับลองลงใหม่แล้วก็ไม่หาย ลองเปลี่ยน PSU แล้วใช้ได้ประมาณ2-3วันก็เป็นอีกครับช่วยวิเคราห์ทีครับรึเป็นที่เมนบอร์ดครับ

ได้ocมั๊ยครับ ลองลบแล้วลงใหม่ดูครับ ถ้าไม่หายก็ลงลงวินโดว์ใหม่ดูครับ แต่ผมว่ารอท่านอื่นก่อนดีกว่าครับ

Comment

บั๊กของเกมส์ป่าว

Comment

Working...
      X