Announcement

Collapse
No announcement yet.

U1 ใครเคยทำความเร็วสูงสุดที่เท่าไหร่กันมั่ง มาบอกกันหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• U1 ใครเคยทำความเร็วสูงสุดที่เท่าไหร่กันมั่ง มาบอกกันหน่อยครับ

NFSUNDERGROUND (ภาคแรก) ใครเล่นรถอะไรได้ความเร็วสุดกันที่เท่าไหร่มั่งครับ อยากรู้ครับ..

ผม Skyline @ 289.49 KM/H (char) ได้แค่นี้ครับสนามแรกทางตรงสั้น สนามอื่นจะลองพรุ่งนี้งับ..
    Last edited by hornetpc719; 1 Nov 2006, 03:20:24.

จำไม่ได้แหะ .. แต่ที่จำได้ไม่เคยลืมคือ Grand Turimo ภาคแรก บน PS1 มิตซูบิชิ GTO ปี 96 ทำเต็ม เกียร์ 6 สปีด วิ่งใน สนาม Test ได้ 402 กม/ชม. ถ้าเป็น NFS UG คงเป็น ภาค 2 อ่ะ ใช้ Nissan Skyline ทำเต็ม ไล่เกียร์ใหม่ วิ่งเส้นจากในเมืองออกนอกเมืองผ่านสนามบินแล้วออกไปเขตอุตสาหกรรมได้ 300 นิดๆ อ่ะ (ใช้ไนตรัสช่วย)

Comment

วันนี้หนามแรก 300.04 KM/H เล่นยังไม่จบแต่งยังไม่เต็ม
      Last edited by hornetpc719; 2 Nov 2006, 03:04:49.

Comment

เหอะๆ รู้สึกว่าจะ 300 ต้นๆอะครับ

Comment

ผมเคยเห็นพี่ผมเล่นวิ่งได้ที่ 700 ขึ้นครับ แต่ผมไม่ชอบเล่นครับพี่บอกมีสูตรครับ

Comment

ใช่ครับ มีโปรแกรมที่ทำให้รถวิ่งได้ขนาดนั้นจริงๆ ซึ่งผมเองก็มี แต่ไม่อยากใช้ เพราะเร็วก็จริง แต่เลี้ยวแทบไม่ได้เลย วิ่งเป็นรถทามิย่าเลย...

Comment

แต่งเต็ม ได้ 312 ครับ ภาคสอง - -

Comment

RX7 ครับ จำได้ประมาณ 330+ น่ะครับ Sky line มันแร่งช้ากว่าอ่ะครับ RX7 เร่งได้ไวกว่า

Comment

Originally posted by PowerEasy View Post
                  ใช่ครับ มีโปรแกรมที่ทำให้รถวิ่งได้ขนาดนั้นจริงๆ ซึ่งผมเองก็มี แต่ไม่อยากใช้ เพราะเร็วก็จริง แต่เลี้ยวแทบไม่ได้เลย วิ่งเป็นรถทามิย่าเลย...
                  ไหนครับ มาแบ่งๆกัน..

Comment

220 กับซีรีย์ 5 บนทางด่วนปี 1989
                    กับ 120 กับโฟล์คเต่า ที่สนามพีระเซอร์กิต ละก็แยกลาดพร้าวเข้ารัชดาฯ ท้ายปัด Drift ด้วยครับ

อิจฉา..การ์ดจอเล่นไม่ได้ ตาร้อนด้วยครับ ยังหาให้หลานไม่ได้เลย

หนุกหนานครับน้องๆ

Comment

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
                      220 กับซีรีย์ 5 บนทางด่วนปี 1989
                      กับ 120 กับโฟล์คเต่า ที่สนามพีระเซอร์กิต ละก็แยกลาดพร้าวเข้ารัชดาฯ ท้ายปัด Drift ด้วยครับ

อิจฉา..การ์ดจอเล่นไม่ได้ ตาร้อนด้วยครับ ยังหาให้หลานไม่ได้เลย

หนุกหนานครับน้องๆ
                      เห้อๆ หนุกหนานครับ.. ลุง

Comment

Working...
                      X