Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม 6750 ผมมันเป็นอย่างนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม 6750 ผมมันเป็นอย่างนี้

ใน Bios โชว์ 2.66 ถูกต้อง แต่ทำไมในนี้ 2.00 เอง งง

แล้วถามอีกอย่าง บอร์ด p5kc ปรับบัสและตัวคูณใน Bios ยังไงครับ ผมดูแล้วปรับไม่ได้ มีแต่ โอเวอร์คลอคโหมด N.O.S อย่างเดียว

manual ไงครับ

ที่มานเหลือ2.0น่าจะมาจาก EIST ปิดในbios ก็น่าจะเหมือนเดิม คือมานลดตัวคูณลงเพื่อประหยัดพลังงานอะเวลาไมได้ใช่งานcpu มานก็จะเห็นแบบนั้นแหละครับ

Comment

อ๋อ เข้าใจแล้วครับ ขอบคุณครับ พึ่งมาใช้อินเทลเลย งงงง
      มีใครใช้บอร์ด p5kc บ้างครับ ขอถามเรื่องปรับบัส และปรับตัวคูณในไบออสหน่อยครับ

Comment

Working...
      X