Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ลำโพง 5.1 ราคาเท่า 2.1 มาที่บูธ Delux กันดีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ลำโพง 5.1 ราคาเท่า 2.1 มาที่บูธ Delux กันดีกว่า

ใครอยากหาลำโพง 5.1 ฟัง แต่ด้วยงบประหยัดและอยากได้ของดี ราคาถูก เราทำได้ เพราะการปรับราคาสุดพิเศษ ในงาน Commart เราทำให้คุณได้ลำโพง 5.1 ในราคาเท่าๆ 2.1 เลยทีเดียว

อย่าเชื่อผม ถ้าคุณไม่ลองพิสูจน์ด้วยตนเอง ที่บูธ Delux G82-83 โซน C Ground ในงาน Commart 1 - 4 พฤศจิกายนนี้นะครับ

ตัวไนรูปไม่ถูกไจเลยหน้าตาอ่ะครับ
    มีตัวอื่นอีกป่ะครับ
    อยากได้5.1 มาต่อเล่นเกมส์ซักตัว เสียงไม่ต้องดีก็ได้เล่นเกมส์เฉยๆ
    ปรกติฟังเพลงชอบ2.1มากกว่า

Comment

Working...
    X