Announcement

Collapse
No announcement yet.

เจ้าน้องชายตัวแสบทำเมนูบาร์มีปัญหาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เจ้าน้องชายตัวแสบทำเมนูบาร์มีปัญหาครับ

ปกติ ไอ้ที่ไม่ใช้จะย่อไว้ นี่โชว์หมดเลย
    ก่อนหน้านี้มันจะขึ้นutorrentด้วย
    นี่uทำงานยู่ แต่ก็ไม่ขึ้น พอย่อแล้วหายไปเลย
    กะลังโกรธมันอยู่เลย
    Attached Files
    Last edited by onwan; 30 Oct 2007, 16:01:37.

คลิกขวาตรงบริเวณนั้นครับ > Propertiesติ๊กที่ Hide Inactive Icon ครับ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ตามรูปเลยนะครับ
      อยากให้ตัวไหนโชว์ตลอด หรือซ่อนตลอดก็เลือกเอาโล้ด

Comment

ทำเรียบร้อยแล้วครับ แต่มันก็ยังไม่ย่อครับ ทำยังไงดีครับ

Comment

Working...
        X