Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800GTS 8800GT กับการกินไฟน่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800GTS 8800GT กับการกินไฟน่ะครับ

ถามหน่อยครับเรื่องกินไฟน่ะครับ ผมใช้ x2 3600+@3.0 Ghz ram 2 GB HDD 4 ลูก DVD-RW 3 ตัว sound XFi พัดลม 12 CM. 5 ตัว ใช้ Liberty 500W จะเอาการ์ด 8800GTS หรือ 8800GT นี่อยู่ไหมครับ ช่วยตอบทีครับ

กลัวซื้อมาแล้วไฟไม่พอจัง

Comment

น่าจะพอไหวครับ แต่ไม่ดีแน่ถ้าทุกอย่างในเครื่อง FullLoad พร้อมกัน 600 เหอะครับ มั่นใจ
      GLORIOUS PC MASTER RACE
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ไหว

Comment

อืมม ถ้าเล่นเกมส์อยู่เนี่ย พวก DVD และ HDD ลูกอื่นๆ ที่ไม่ใช่ลูกที่ลงเกมส์ มันจะกินไฟ Full load ตามไปด้วยรึเปล่าครับ
          ในทางกลับกันถ้าใช้เครื่องไรท์พร้อมกัน 3 เครื่อง HDD ทำงานพร้อมกัน 4 ตัวเนี่ย การ์ดจอมันจะกินไฟแบบ Full load รึเปล่าครับ อยากรู้ครับ

Comment

ไหวสบาย อ่ะผมว่า

Comment

เหลือๆ

Comment

Working...
              X