Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการใส่ฮาดดิสเพิ่มงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการใส่ฮาดดิสเพิ่มงับ

cpu intel pentium 4 2.4a ghz
    M/B GA-8S648FX-RZ SIS/800/S/L
    DDR RAM 512*2 400 MHZ
    Hdd 80 GB 7200
    VGA GEFORCE 5200 FX
    DVD -/RW SAMSUNG SM-352

แล้ว พาวเวอซัพพลาย 250 วัต

ผมจะใส่ฮาดดิสเพิ่มได้มั้ยคับอีกลูกนึง แล้วถ้าเพิ่มได้นี่ได้กี่ gb คับ

ถามอีกเรื่องคับเมาส์ razor diamondback ราคากี่บาท

ขอบคุนคับ

ผมว่า ซื้อpowerใหม่ก่อนดีกว่ามั้ง deluxe 450w ก็ได้ ถูกๆ แล้วค่อยเพิ่มhdd

mouse ราคาประมาณ2000-3000 อย่ไปซื้อเลยครับ mouse มันจะแพงกว่ากาณืดจอท่านอีกนะ เหอะๆๆ ซื้อกาณืดจอใหม่น่าจะดีกว่านะ mouse ตัวละ200ก็พอแล้ว

Comment

350w ก็พอครับ

Comment

เม้าส์ท่าน ราคามากกว่าการ์ดจอครับ !!
        GLORIOUS PC MASTER RACE
        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

เพิ่มกี่ GB ก็แล้วแต่ความต้องการใช้งาน+งบประมาณในกระเป๋าครับ แต่น่าจะเปลี่ยน psu ด้วยนะ เล่นของ ENERMAX ตัว 350W ก็ได้ พันกว่าบาทเอง

Comment

ขอบคุนค๊าบบบ

Comment

Working...
            X