Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis,SF เล่นจอ Widescreen ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis,SF เล่นจอ Widescreen ได้ไหมครับ

Crysis, Special Force เล่นจอ Widescreen ได้ไหมครับ เห็นใน Option มันไม่มีให้ปรับเป็น Widescreen เลย พอดีว่าจะซื้อจอ Wide ครับ เลยสงสัย ขอบคุณครับ

เพื่อนผมใช้จอ 22 นิ้ว Wide เห็นปรับภาพ 1650x1050 ได้นะครับ

ฉะนั้น สรุปว่าได้ครับ

ปล.ข้างบนนี้กล่าวถึง Crysis นะครับ SF ไม่ต้องพูดถึง รู้ๆกันอยู่ครับ อิอิ

Comment

เพื่อนผมใช้จอ 22 นิ้ว Wide เห็นปรับภาพ 1650x1050 ได้นะครับ<-----ต้องใช้กาดอะไรครับ..ถึงจะปรับได้แบบนี้..พอดีใช้จอ22เหมือนกันครับ...อยากรู้

Comment

Originally posted by raiden909 View Post
        เพื่อนผมใช้จอ 22 นิ้ว Wide เห็นปรับภาพ 1650x1050 ได้นะครับ<-----ต้องใช้กาดอะไรครับ..ถึงจะปรับได้แบบนี้..พอดีใช้จอ22เหมือนกันครับ...อยากรู้
        การ์ดไหนก็ปรับได้หมดทั้งนั้นล่ะครับ เพียงเเต่ปรับไปเเล้วมันจะเล่นเกมได้ลื่นหรือปล่าว เพื่อนผมใช้ 8800Ultra ปรับภาพ 1650x1050 ปรากฏว่าเล่นไม่ไหวครับกระตุกเลยต้องลดลงมาเหลือ 1440x900 ครับ ถึงจะเล่นได้ครับ

Comment

Working...
        X