Announcement

Collapse
No announcement yet.

Intel's new stock Heatsink fan for Core 2 Extreme Processors!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Intel's new stock Heatsink fan for Core 2 Extreme Processors!

Credit: http://sg.vr-zone.com/?i=5373

ขออภัยครับ ผิดหมวด แต่อยากให้หมวด Intel ดูกันก่อน ^_^

แบบนี้ Heatsink แพงๆขายไม่ออกล่ะครับ ดูท่าทั้งสวยทั้งเย็นแน่
    Last edited by UnNormalZ; 11 Sep 2008, 09:52:10.

แจ่มโคด !!!

Comment

นึกว่า เซลแมน ซะอีก แจ่ม

Comment

แหล่ม

Comment

เจ๋ง จ๊าบ แจ๋ว
          ถ้า intel ทำซิงค์แบบนี้แล้วออกขายแยกสงสัยคนซื้อตรึม

Comment

สุดยอดเลย

Comment

เหอะๆ

รักตายเลย

รักต่ายด้วย

555

เอ๊ะ!

Comment

อูย การตลาดแบบใหม่ เอาใจ ขาแต่ง เคสจริงๆ

Comment

มันแถมมากับซีพียูตัวละ 35,000 น่ะครับ !

ใช้ซีพียูตัวละ 2,000 ไม่เจอซิ้งแบบนี้หรอกครับ ^^"

Comment

Intel's new stock Heatsink fan for Core 2 Extreme Processors! สำหรับคอ2เอ็กตรีม อิอิ

Comment

แปลว่าอีกหน่อย sink นี้มันต้องมีขายมือ 2 ได้แหงๆ

Comment

Originally posted by ARES View Post
                        มันแถมมากับซีพียูตัวละ 35,000 น่ะครับ !

ใช้ซีพียูตัวละ 2,000 ไม่เจอซิ้งแบบนี้หรอกครับ ^^"
                        ซึ่งคนเล่นซีพียูตัวละ 35,000 ไม่ค่อยชอบเล่นพัดลมเดิมๆซะด้วย เห็นชอบซดกะน้ำกันอ่ะดิ จะว่าไปแบบมันก็ยังสู้ซิ้งค์ของค่ายต่างๆที่เค้าผลิตซิงค์โดยตรงไม่ได้เลยนะผมว่า แต่โดยส่วนตัวผมคงไม่เล่นสต็อกฮีตซิ้งค์ต่อไปอีกนาน ยังนิยมซื้อแยกอยู่ครับ มีแบบให้เลือกเยอะ

Comment

35000 ถ้าผมมีเงินขนาดนั้นจริงๆ
                          ถึง StockCooler ดียังไง ผมก็จะถอยอันใหม่อยู่ดี !!
                          GLORIOUS PC MASTER RACE
                          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

มันเป็นการตลาดครับ ถ้ากล้าแถมมากะ Celeron รับรองว่าดับอนาคตคู่แข่งไปเลยครับ ^_^

Comment

Originally posted by UnNormalZ View Post
                              มันเป็นการตลาดครับ ถ้ากล้าแถมมากะ Celeron รับรองว่าดับอนาคตคู่แข่งไปเลยครับ ^_^
                              อาจจะมีในไม่ช้าครับ

ในยุค Nehalem

Comment

Working...
                              X