Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมด้วยครับ เธอไม่ยอมให้ผม "เปิดซิง" อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมด้วยครับ เธอไม่ยอมให้ผม "เปิดซิง" อ่ะครับ

อาจจะยาวนิดนึงครับ แต่เรื่องนี้มาจากเรื่องจริงล้วนๆครับ ผมจนปัญญาแล้วจริงๆครับ

เรื่องมีอยู่ว่า ผมได้สาวมาคนนึง จากท่านใหม่ tanpxd โดยที่ท่านใหม่การันตีมาว่า เธอคนเนี่ย ยังไม่เคยผ่านประสบการณ์ในเรื่องอย่างว่ามาก่อนเลย ท่านใหม่ท่านก้อใจดี จัดมาให้ผมซะ1โต๋

ไอ้ผมก้อเฝ้าคอยวันที่จะพบกับเธออย่างใจจดใจจ่อ และแล้ววันที่ผมเฝ้ารอคอยก้อมาถึงครับ วันนั้นก้อคือวันนี้นี่เอง(งงมั้ยเนี่ย)

วันนี้เธอมาหาผมที่บ้านครับ พอผมเห็นเธอเท่านั้นแหละครับ ผมตกหลุมรักเธอเข้าทันที แต่ในใจก้อคิดว่า อาภรณ์ที่เธอสวมใส่อยู่นั้น มันช่างไม่เหมาะกับเธอเลย

เพราะเมื่อสาวๆทั้งหลายมาอยู่กับผม ถึงเธอจะเป็นคนเยือกเย็นเพียงใด แต่ผมก้อสามารถทำให้เธอๆร้อนรุ่มจนอาภรณ์ที่สวมอยู่แทบจะไหม้ได้ทุกครั้งไป

ผมเลยคิดในใจว่า เอาล่ะฟะ ตูคงต้องเปลี่ยนอาภรณ์ใหม่ให้เธอซะแล้ว ว่าแล้วผมก้อพยายามที่จะถอดอาภรณ์ของเธอออกครับ แต่แปลกจริงครับท่าน

ไม่ว่าผมจะพยายามเท่าไหร่ ผมก้อไม่สามารถเอามันออกได้ซักที
    ผมพยายามเล้าโลมเธอทุกวิถีทาง แต่เธอก้อยังไม่ยอมผมซักทีี จนผมไม่รู้จะทำไงแล้ว

เลยมาขอคำแนะนำจากท่านผู้มีประสบการณ์ในที่นี้ครับ (ตอนนี้เธอยังอยู่ที่บ้านผม)
    อยากจะขอคำแนะนำครับว่า

ใครถอดซิงค์แรมของ CRUCIAL Ballistix ได้บ้างครับ ผมจะเปลี่ยนไปใช้ HR-07 ครับ
    เอารูปเธอไปดูก่อนครับ เผื่อจะนึกวิธีออก
    ขอบคุณที่เข้ามาอ่านครับ
    Attached Files

กระทู้ 18+

Comment

Originally posted by dears View Post
      กระทู้ 18+
      มัน18+ตรงหนายยยย ว่ามาดิ๊

Comment

- - เธอช่างสีสันแสบตาจิงๆ

Comment

Originally posted by savagepong View Post
          มัน18+ตรงหนายยยย ว่ามาดิ๊
          อ้าวไม่ใช่เหรอเนี่ยะ หุหุ

ถอดไม่เป็นง่ะท่าน อิอิ

Comment

กินหญ้ามื้อดึก

Comment

แวะเข้ามาอ่านครับ หุๆ

Comment

- -

ถอดทำม้ายยยยยยยย
                น้องเขายังซิง จะว่าไปผมก็ลองเอาของผมมาเปิดซิง แต่มันแน่นมากแฮะ(เธอไม่ยอมเลย)

ไม่เสียดายเหรอคร้าบบบ ท่านปอง กลิ่นใหม่ยังหึ่งอยู่เลย

Comment

Originally posted by tanpxd View Post
                  - -

ถอดทำม้ายยยยยยยย
                  น้องเขายังซิง จะว่าไปผมก็ลองเอาของผมมาเปิดซิง แต่มันแน่นมากแฮะ(เธอไม่ยอมเลย)

ไม่เสียดายเหรอคร้าบบบ ท่านปอง กลิ่นใหม่ยังหึ่งอยู่เลย
                  ช่วงนี้เป็นไรไม่รู้ท่าน เจอของใหม่ๆ พอผิดกลิ่นเข้าไปล่ะ อู้วววว.... คึกน่าดู

Comment

สงสัยต้องใช้คีมปากจิ้งจก เธอถึงจะยอม ^ ^

Comment

ข่มขืนเลยคับ หหุ
                      ลองโยกซิ้งดูเพื่อมันขยับ
                      (อ่านซะเสียวเลย)

Comment

อุอุ

Comment

จับถ่างขาแล้วล้วงเลยครับ

Comment

ทำไปดั้ย

Comment

แบบนี้มันต้องใช้กำลัง

Comment

Working...
                              X