Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาย DVI ผมเสียจะเอาไปเปลี่ยนได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาย DVI ผมเสียจะเอาไปเปลี่ยนได้มั้ยครับ

ผมซื้อจอ ซัมซุง 940 BW มา ใช้ไปสักระยะจอไม่แสดงผลอะไรเลย เช็คไปเช็คมาปรากฏว่าสาย DVI มีปัญหา เพราะเอาสายของเพื่อน มาลองต่อดูก็ใช้งานได้ปกติ แล้วยังงี้เอาสายไปเคลมได้มั้ยครับ

ได้ครับ ถ้าเข้าไม่ให้เครมก็ซื้อใหม่ครับ ไม่กี่บาท

Comment

สงสัยว่า แล้วเขาจะมั่นใจได้อย่างไรว่าเป็นสายที่เราซื้อไปจากร้านเขาแน่ๆ ธรรมดาที่สายเขาไม่ได้ติดวอยด์นี่นา

Comment

Working...
      X