Announcement

Collapse
No announcement yet.

Battlefield 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Battlefield 2

Battlefield 2 ทำยังไงถึงจะได้ขับเครื่องบินรบครับ ผมเล่นแบบออฟไลน์นะ เล่นตั้งนานแล้ว ได้ขับแต่ฮอร์

ถ้าเล่นออฟไลน์ จะมีเครื่องบินแค่ด่านเดียวครับ "Operation Clean Sweep"

Comment

ว้าแย่จัง แต่ยังไงก็thank you

Comment

ความจริงเกมส์นี้สนุกดีนะครับ แต่เล่นออนไลน์มีแต่ Server ต่างประเทศ เน็ตไม่แรงจริงๆนี่ไม่ไหวครับ

ถ้าเล่นคนเดียวนี่ก็ยังหนุกดีอยู่ ถึง AI มันจะขาดๆเกินๆก็เถอะ

ผมขับเครื่องบินทีไรหาวิธีจอดไม่ได้สักที (โดดร่มลงตลอด)^_^

Comment

หา mod มาลงดิคับ มันจะมีให้เลือก แบบ32คนหรือว่า 64คนคราวนี้ก็เลือกด่านที่มันมีเครื่องให้ ทีนี้จะขี่กี่รอบก็ได้คับ ไม่ต้องไปแย่งกันเหมือนตอนเล่นออนไลท์

Comment

www.totalbf2.com
            เข้าไปหาโหลด Mod ที่ให้เล่น Map 64 คน
            แล้วก็ ตัวปรับ Bot คือจะปรับให้เป็นกี่ตัวก็ได้

มันส์เลยครับ ทิ้งระเบิดใส่ AI กระจาย

Comment

เข้าไปแล้วครับ แต่หาที่โหลดไม่เจอ

Comment

ไม่ได้เล่น นานแล้ว sv ea ไทย ยังเปิดอยู่ปะ แล้วเค้านิยมเล่นภาคไหนกัน
                ส่วนตัวชอบ สะเปเชียวฟรอส

Comment

ใครว่า มีแต่เซิฟต่างประเทศ เซิฟไทยเยอะแยะ ตั้ง 7-8 เซิฟ ไม่เข้าไปเล่น

Comment

BF2 นี่เซิฟเยอะสุด ไม่รู้ตอนนี้มีกี่เซิฟ ตอนผมเล่นมี6เซิฟ ตอนนี้เล่นแต่BF2142 มีแค่2เซิฟเอง แต่ก็มีคนเล่นตลอด

ป.ล.โหลดmodตามLinkนะคับ โหลดแต่mapนะ

Comment

ขอถามหน่อยครับ ไอ้Mode มันคืออะไรครับ

Comment

ไปโหลดตัวปรับ Bot มา ลองปรับไป ฝ่ายละ 128 ตัว เล่นไม่รู้เรื่องเลย (มันกระตุก- -")

Comment

ZenYai Battlefield 2 Server 61.47.35.34 port 16567

EA TH Maxjoe 117.47.209.143 port 16567

หรือจะเช็คจาก web ก็ได้ครับ

http://www.game-monitor.com/search.p...f2&location=TH

ไม่มีคนเลย สงสัยจะเพิ่งเปิดเข้ามาเล่นกันนะครับ

Comment

Working...
                          X