Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ driver windows xp ของ Sony CR13S ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ driver windows xp ของ Sony CR13S ครับ

ใครมี driver สำหรับ xp ของ Sony CR13S ครบแล้ว

อยากขอความกรุณาช่้วยปล่อย bit ให้หน่อยได้มั้ยครับ พอดีน้องสาวผมเค้าใช้อยู่ แต่มันเป็น vista แล้วเห็นบ่นมากๆ ว่าใช้ไม่ถนัดเลย

แต่เครื่องไม่ได้อยู่กับผมเลย (อยู่กันคนละที่นั่นแหละ) เลยไม่สามารถหามา test ให้ได้

ถ้าใครมี driver ครบ ช่้วยปล่อยใน siambit ให้หน่อยได้มั้ยครับ จะได้ให้น้องสาวผมโหลดจาก account siambit ของผมเองได้

ขอบคุณมากๆ ล่วงหน้าครับ
Working...
X