Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อแรมเพิ่ม ขอคำแนะนำด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อแรมเพิ่ม ขอคำแนะนำด้วยครับ

คือตอนนี้ BOARD ผมเป็น ASUS A8N-E ครับ แรมตอนนี้มีอยู่ 512 = 256 2 ตัวครับ

ผมต้องการจะอัพเป็น 1 G ไม่รู้ว่าจะซื้อแบบไหนดี เอา 512 1ตัว มาใส่เลย เหรอว่า ซื้อเป็นคู่ ยังไงช่วยแนะนำทีนะครับ อยากได้ kingston มัน standard ดีละก็ไม่ได้เน้น oc แต่อย่างใดครับ

ขอบคุณครับ

ปล. ขอราคาด้วยนะครับ ผมไม่แน่ใจว่าบอร์ดนี้บัสเท่าไหร่อ่าครับ พอดีมือใหม่ ขอช่วยแนะนำอย่างละเอียดหน่อยนะครับ ว่ารุ่นไหน จะได้ไม่ต้องมาเสียเวลาพวกพี่ๆมาตอบซ้ำแล้วซ้ำอีก

ขอบคุณอีกทีครับ

ขายแล้วไปหามือ2 ครับ 512x2 อย่าเสียบ 4 แถว NF4 จะวิ่ง 333 ทันทีครับ

Comment

ตกลงซื้อ 512 2 ตัว BUS 400 ใช่ป่ะครับ จะได้บอกเค้าถูก - - ขอบคุณครับ

Comment

อืม

Comment

Working...
        X