Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับไรฟ์แผ่นน่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับไรฟ์แผ่นน่ะครับ

สอบถามว่าเครื่องของผมมี DVD อยู่สองตัว และผมต้องการไรฟ์ไฟล์หนัง พร้อมกันทั้งสอบไดร์ฟ(คือหนังทั้งแผ่น 1แผ่น 2 ) ที่อยู่ใน Harddisk พร้อมกันเนี่ยะไม่ว่าพอจะทำได้ไหมครับ แล้วถ้าทำได้มีขั้นตอนยังงัย แนะนำหน่อยน่ะครับ

Nero Burning ROM

ติ๊กที่หัวข้อ use multiple recorder

ไร์ที่ความเร็วต่ำ ๆ ถ้าสูง โอกาสแผ่นเสียมีมากครับ

Comment

สอบถามว่าเครื่องของผมมี DVD อยู่สองตัว และผมต้องการไรฟ์ไฟล์หนัง พร้อมกันทั้งสอบไดร์ฟ(คือหนังทั้งแผ่น 1แผ่น 2 ) ที่อยู่ใน Harddisk พร้อมกันเนี่ยะไม่ว่าพอจะทำได้ไหมครับ แล้วถ้าทำได้มีขั้นตอนยังงัย แนะนำหน่อยน่ะครับ
      ทำได้นะงับ แต่ ม่ะแนะนำ เครื่องต้อง แรง พอดูเลย อ่ะงับ ถ้า เกิด จะไลน์ หนัง DVD ทั้ง 2 แผ่น พร้อมกัน ระวัง เสียนะครับ

Comment

Working...
      X