Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windows XP Professional x64 Edition ถามหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Windows XP Professional x64 Edition ถามหน่อย

Windows XP Professional x64 Edition final ที่ขายตามพันทิพย์ นี้มันเป็น version เต็มหรือเปล่า ใช้งานได้เจริงหรือเปล่า

น่าจะเต็มนะแต่ไม่เคยใช้เหมือนกัน เพราะเล่นเกมกลัวเกมมันจะไม่เข้ากันกับระบบบางเกมน่ะครับ

Comment

เพิ่มเติม แล้ว vista rc1 ที่ขายตามพันทิพย์ นี่เป็นตัวเต็มหรือเปล่า

Comment

ตัว เบต้าครับตัวเต้มยังไม่ออก

Comment

Windows XP Professional x64 Edition final ที่ขายตามพันทิพย์ นี้มันเป็น version เต็มหรือเปล่า ใช้งานได้เจริงหรือเปล่า
          =>>XP Professional x64 Edition final ที่ขายตามพันธ์ทิพย์ เป็นตัวเต็มและ add SP1 ไว้เรียบร้อยแล้วครับ คือลงเสร็จจะได้ XP X64 SP1 ครับ

เพิ่มเติม แล้ว vista rc1 ที่ขายตามพันทิพย์ นี่เป็นตัวเต็มหรือเปล่า
          =>> จะตอบยังไง มันก็เป็นตัวเต็มครับ แต่ยังไม่ใช่ตัวสุดท้าย คือยังเป็นรุ่นทดลองอยู่ซึ่งเราเรียกว่า เวอร์ชันเบต้า และยังจะมีอีกหลาย Beta version ตามมา กว่าจะ Final

คงไม่งงนะครับ

Comment

โอ้ว ขอบคุณครับ

แล้วถ้าผมเอา vista มาใช้ตอนนี้มัน โอเค หรือยังครับ ใช้งานทั้วไปได้หรือยัง หรือยังไ่ม่หน้าใช้ตอนนี้

Comment

เป้นผมผมจะรอไดร์เวอร์ให้มันสมบูรณ์ก่อนแล้วค่อยใช้น่ะครับ

Comment

ที่ผมใช้ xp64bit
                เพราะว่าผมได้ตรวจสอบ driver ก่อนลงครับ

สุดท้ายก็ยังพลาดเรื่อง Autocad T_T

Comment

ผมเคยใช้ win 2003 x64 เพราะ มันรองรับแรม 4G
                  แต่สุดท้ายต้องเปลี่ยน เพราะ มันแสนจะเรื่องมาก component บางตัวที่ต้องลงเพิ่มก้ใช้งานไม่ได้ และ software ที่ลงก้ 32bit ทั้งนั้น
                  เลยตัดใจเปลี่ยนเป็น 2003 x86 แต่เห็นแรมแค่ 3.5G เอง แต่ยังดีกว่าใช้อะไรไม่ได้เลย

Comment

Working...
                  X