Announcement

Collapse
No announcement yet.

ศูนย์ Microsoft hardware อยู่แถวไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ศูนย์ Microsoft hardware อยู่แถวไหนครับ

พอดีเพิ่งได้ mouse microsoft wireless optical 5000 มา เลยอยากทราบว่าศูนย์ Microsoft hardware อยู่แถวไหน เผื่อมีปัญหาครับ ผมซื้อมาจากคนที่มีเพื่อนอยู่ใน microsoft อีกที เห็นบอกส่งเคลมร้านไหนก็ได้ที่ขายแต่ไม่ค่อยมั่นใจครับ

ซะงั้น แล้วเขาจะครับเคลมเหรอไม่ได้ซื้อรานเขา สงสัยต้องไปศูนย์ ของ microsoft

Comment

Originally posted by hsteam View Post
      ซะงั้น แล้วเขาจะครับเคลมเหรอไม่ได้ซื้อรานเขา สงสัยต้องไปศูนย์ ของ microsoft

ผมถึง งง ไงครับ

Comment

ดัน

Comment

ดันจึ๊ก

Comment

ทราบแล้วครับว่าต้องไปเคลมที่ SIS เพราะตอนนี้เป็น partner microsoft อยู่ครับ

Comment

Working...
            X