Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้ไปกด MSI 8800GT OverClock Edition มาแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้ไปกด MSI 8800GT OverClock Edition มาแล้วครับ

ไปกดที่ busitek ครับ ของเข้าตอนบ่ายสอง ค่าตัว 9490 บาท
    ตัวนี้เป็น OC Edition ครับ core/mem อยู่ที่ 650 กับ 1900

ลองดู GPUZ

3dmark06 แบบเดิมๆ

ที่พลาดไม่ได้คือ crysis demo ลองกับ
    vista 32 bit
    1280*1024
    all very high

ลอง oc อีกทีให้เท่ากับ EVGA ที่ core 700 mem 2000

คิดว่าคงอัดได้อีกครับ เดี๋ยวว่างๆค่อยลองอัดต่อ

ส่วนอุณภูมิ idle อยู่ที่ 57c
    fulload 85c

ร้อนฉ่า

ไปกดมาเมหือนกันครับวันนี้ตอนบ่าย 2 ดีนะของเหลือ

Comment

Crysis Demo โหดขนาดนั้นเลยเหรอครับ !!!

เอาอยู่ซะงั้น ..
      GLORIOUS PC MASTER RACE
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

เจริญ จริง ๆ อิจฉา

Comment

แรงๆ กันทั้งนั้น
          แจ่มมาก ๆ

Comment

ถามหน่อยครับ ไอ่ nvidia control panel ทำไงให้เป็นภาษาไทย และทำไงให้เมนู คล็อกขึ้นมาครับ
            ทุกว่านี้ใช้แต่ riva 2.06

Comment

เล่น crysis ได้ไม่ถึง 40 เฟรม งั้นก็ไม่ลื่นสิครับ เล่นหน่วงๆทั้งเกมส์

Comment

เจ๋งจริงครับ

Comment

30ก็ลื่นแล้ว-*-

Comment

เล่นเกมส์นี้ 25 เฟรมขึ้นไปก็ถือว่า ok แล้วคับ
                    นี้ขนาด 1280*1024 กับ all very high นะนี้ถ้า 1024 * 768 คงได้ 30 ขึ้นนะ
                    8800 gt นี้มันแรงดีจริงๆ กับราคาไม่ถึงหมื่น พวก gts กับ gtx รุ่นเก่า เป็นหมาหัวเน่าแน่
                    และแถม Ultra ยังเสียวตูดแน่ๆไม่รู้ว่า gt จะมาจ่อตูดเมื่อไหร

Comment

เฟรมเรต 40 + กับ 100+ โดยสายตามนุษย์โดยทั่วไปก็แยกไม่ออกละครับ

Comment

เล่นเกมส์นี้ 25 เฟรมขึ้นไปก็ถือว่า ok แล้วคับ
                        นี้ขนาด 1280*1024 กับ all very high นะนี้ถ้า 1024 * 768 คงได้ 30 ขึ้นนะ
                        8800 gt นี้มันแรงดีจริงๆ กับราคาไม่ถึงหมื่น พวก gts กับ gtx รุ่นเก่า เป็นหมาหัวเน่าแน่
                        และแถม Ultra ยังเสียวตูดแน่ๆไม่รู้ว่า gt จะมาจ่อตูดเมื่อไหร
                        อ่ะนะ น้อยใจเลยเรา

Comment

งันลองเอาออนบอร์ดไปเล่น มั่ง

อิอิ

Comment

วานคนที่ใช้ DX10 ลองเข้าไปในตัวสร้างมอด แล้วดรอป TAC มาหน่อยสิครับ(นิวเครีย) เขาบอกว่าตอนฝุ่นปลิวมันเนียนกว่า:P

Comment

Originally posted by morientes View Post
                              ถามหน่อยครับ nVidia control panel ทำไงให้เป็นภาษาไทย และทำไงให้เมนคล็อกขึ้นมาครับ
                              อยากทราบเหมือนกันครับ รึต้องลง ntune ครับ

Comment

Working...
                              X