Announcement

Collapse
No announcement yet.

สุดหล่อทั้งเว็บช่วยทีครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สุดหล่อทั้งเว็บช่วยทีครับผม

คือ cpu ตัวเก่าของผมเป็น Celeron R 1.8 Ghz Socket 478 ครับอาจจะซื้อตัวใหม่ เเน่ะนำทีครับว่าต้อง เอาตัวไหนที่เเรงกว่าตัวนี้เเละ มือหนึ่งหรือมือสอง เเละสเปกซ์ของตัวใหม่ต้องเป็นอย่างไรบ้าง ผมจะไปซื้อมาเเทนตัวเก่าครับ

งบเท่าไหร่ล่ะครับ
    ตัวที่แรมกว่า celeron 1.8 มีเยอะแยะครับ ตอนนี้

Comment

ผมไม่หล่อนะครับ !!

เอ่อ ขอรายละเอียดหน่อย ว่าตัวใหม่ที่ต้องการเนี่ย เป็นยังไง

ผมแนะนำว่า เปลี่ยนบอร์ดเป็น AM2 ไม่ก็ LGA775 แล้วเอา CPU ใหม่เลยดีกว่าครับ ...
      GLORIOUS PC MASTER RACE
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

งบไม่พอครับ มีอยู่ 2500 บาทเอง อยากได้ 478 ครับ

Comment

แนะนำตรงๆครับ

ทนใช้ไปก่อนเก็บตังซื้อใหม่ทั้ง m/b cpu ram ครับ

Comment

กระทู้อันตรายจขกท.เป็นผู้ชายและต้องการคนหล่อ อิอิ
            ดูจากงบแล้ว เก็บเงินต่อไปเรื่อยๆคับ 478 ไม่คุ้มต่อการดูแลแล้ว

Comment

pentium 4 รุ่นต่างๆครับ ถ้างบน้อย ถ้างบเยอะยกชุดครับ

Comment

ชื่อกระทู้ดี มีสาระ

Comment

เข้ามาเพราะชื่อกระทู้

Comment

ลองหาในบอดมือสองดูคับ^^

Comment

รบกวนท่านผู้รู้ทีครับ เมนบอร์ดของ ECS C51GM-M ใส่การ์ดจอได้สูงสุดเท่าไรคับ (ผมตั้งกระทู้เองไม่ได้ เลยรบกวนในกระทู้นี้แทนครับ ขออภัยเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by tiksna2 View Post
                        รบกวนท่านผู้รู้ทีครับ เมนบอร์ดของ ECS C51GM-M ใส่การ์ดจอได้สูงสุดเท่าไรคับ (ผมตั้งกระทู้เองไม่ได้ เลยรบกวนในกระทู้นี้แทนครับ ขออภัยเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

Pcie-x ครับ

GF 6100 on bord

Comment

เจ้าของกระทู้เมนบอร์ดรุ่นอะไรครับ
                          --------------------------
                          ต้องดูบอร์ดด้วยครับ ไม่งั้นไปซื้อซีพียูที่เป็นคอร์ เพรทคอต มามันจะบูตไม่ขึ้นเอานะครับ

Comment

ขอบคุณมากเลยครับ

Comment

รบกวนท่านผู้รู้อีกคำถามครับ คือ ถ้าผมจาใส่ การ์ดจอ powercolor X1550 SCS 512 MB DDR2 128 bit
                              จาได้ป่าวคับ (ขอบคุณล่วงหน้าครับ)

Comment

Working...
                              X