Announcement

Collapse
No announcement yet.

หา DVD Writer ซักตัว แนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หา DVD Writer ซักตัว แนะนำทีครับ

ช่วยแนะนำทีครับ
    ดูของ LG GSA H22L ไว้อะครับไม่รู้ดีป่าว

BENQ

Comment

ฺBenq 1650 1655 ครับ

Comment

pioneer

Comment

Pioneer รุ่นใหนอ่าครับ

Comment

LG ก็ใช้งานได้ดีคับ มีปัญหาน้อยมาก

Comment

ฺBenq dw1655 คับ

Comment

PIONEER A11 ครับ..ถึงแพงหน่อย..แต่ของเค้าดีจิง...ตอนนี้ผมใช้ A09 อยู่ ใช้มาปีครึ่งละ..ยังปกติดีอยู่เลย

Comment

LG GSA H22L เห็นที่บอร์ดใหนไม่รู้บอกว่ามันไม่ค่อยอ่าน
                  จริงป่าวงับ

Comment

ผมใช้อยู่เนี่ย ยังไม่มีปัญหา

Comment

อะไรก็ได้แต่อย่า Samsung ท่องให้ขึ้นใจนะครับ ไม่เอาSamsung.....ไม่เอาSamsung อีกที ไม่เอาSamsung

Comment

BENQ 1655 มี light scribe หรือเปล่าครับ

Comment

เบื่อจังคำว่า "ใช้มานานและ ใช้มาครึ่งปีและ ใช้มาปีกว่าและ"
                          สำหรับผมเหมือนเดิม ไรท์มาจะ3แสนแผ่นแล้ว มีทุกยี่ห้ออยากบอกเหมือนเดิม
                          ทุกตัวใช้งานได้ดีเหมือนกัน การเลือกซื้อขึ้นอยู่กับ
                          1.คุณชอบอะไรก้ซื้อได้เลย ซัมซุง ก้ดี
                          2.คุณใช้แผ่นแบบไหน เพราะทุกยี่ห้อไรท์ได้ไม่เหมือนกันจริงๆ (ยกเว้นแผ่น15บาทขึ้นไป)
                          ถ้าคุณใช้แผ่นถูกๆ 6-9 บาท คุณต้องซื้อ(ย้ำว่าต้องซื้อ) LG GSA2166D ตัวนี้เทพที่สุด ไรท์ไม่เลือกจริงๆ
                          3.ดูที่ประกัน ผมไม่แนะนำไพโอเนีย ยี่ห้อนี้งั้นๆ ไม่ใช่ไม่ดี แต่ไม่ได้ดีเด่อะไร เทียบกับราคาและประกันที่ได้มา
                          พูดได้แค่นี้แหละ
                          ปล.พวกที่แนะนำไพโอเนีย เพราะกลัวขายไม่ออกหรือเปล่านะ

http://www.uppic.net/showpic.php?pic...08f0c0e66ea866 นี่แหละผมถึงกล้าพูด ไม่เชื่อผมจะเชื่อใคร

Comment

Originally posted by sind View Post
                            BENQ 1655 มี light scribe หรือเปล่าครับ
                            มีครับ ถ้าไม่เอา lightscribe ก็เอา 1650 ครับ

Comment

codjaman

เห็นด้วยกับท่าน codjaman น่าจะอ่านว่า โครตจะแมน หรือแปลว่า ถูกต้องที่สุดในโลก
                              ผมใช้ซัมซุง เขียนและอ่านดีมาก ทำหล่นคั้งหนึ่งไปเปลี่ยนได้ ของเก่าคนอื่นมา เขียนและอ่านดีกว่าเดิมอีก ขึ้นอยู่จังวะชีวิต ครับ บางครั้งก็ดีสุดๆ บางครั้ง ก็ ห่วยสุดๆ

Comment

Working...
                              X