Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดagp พอใช้8x สักพักค้างจอดับ แต่พอปรับค่าเปน4x กลับคล่องเลย เปนที่ไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดagp พอใช้8x สักพักค้างจอดับ แต่พอปรับค่าเปน4x กลับคล่องเลย เปนที่ไรครับ

การ์ดagp พอใช้8x สักพักค้างจอดับ แต่พอปรับค่าเปน4x กลับคล่องเลย เปนที่ไรครับ

ขอบคุณคับ

ต้องลองดูที่ บอร์ด ครับ ว่ามันรับได้เท่าไหร่

Comment

8x ครับ

Comment

อันนี้น่าจะเป็นที่ไฟเลี้ยงของสล๊อต AGP ไม่พอมั้งครับ

Comment

ทำยังไงอะครับช่วยที

Comment

ถ้าการ์ืดจอมีประกันก็เอาไปเคลมดู บอกเค้าว่าอาการอย่างนี้

ถ้าเค้าเทสแล้วไม่เป็นอะไรก็เอาบอร์ดไปเคลม

แต่ถ้าการ์ดจอไม่มีประกัน แต่บอร์ืดมีประกันก็เอาบอร์ด เอาการ์ดจอไปแล้วไห้เค้าเทสทั้งคู่ เดี๋ยวก็รู้สาเหตุ

Comment

Working...
            X