Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยน้องใหม่ด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยน้องใหม่ด้วย

ผมเพิ่งซื้อM/B ASUS P5ND2 SE มาใหม่
    ลง window ใหม่แล้ว ดูหนังฟังเพลงแล้วมันสะดุด
    แก้ปัญหาอย่างไรครับ

1. มีไวรัสสปายแวร์ อยู่ในเครื่องทำไห้ CPU ทำงาน 100%
    2. HD ของท่านมีปัญหาไช้โปรแกรมเช๊ค
    3. ลองทำ การ Defrag HD ก่อนครับ

Comment

อาการเหมือนองผมเลยท่าน
      ผมแก้ด้วยการใช้ jet audio ไม่มีสะดุด

Comment

คงเป็นวิธีการอ่านfiles การถอดรหัส บางตัวมันอ่านไม่ออก เเปลไม่ได้ต่อให้เครื่องเเรงเเค่ไหนก็สะดุดครับ
        เเวะไปถอยมาเพิ่มในweb microsoftเลยครับ
        หรือลองตัวนี้ก็ได้ Zoomplayer โหลดฟรี เเล้วก้มีบริการcodecเเยกตามประเภทการใช้งานให้โหลดด้วย Inmatrix.com

Comment

Working...
        X