Announcement

Collapse
No announcement yet.

เทส aquamark แล้วขึ้น error อย่างนี้ตลอดเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เทส aquamark แล้วขึ้น error อย่างนี้ตลอดเลยครับ

เกิดจากอะไรหรือครับ
    Last edited by elephanter; 15 Aug 2008, 00:31:53.

ของ ATI ป่ะท่าน ถ้าเป็นต้องโหลดไฟล์แก้มา ผมจำไม่ได้แล้ว ลองขุดดูกระทู้เก่าๆ คับ

Comment

เคยเป็นครับ แต่หายไปแล้วจำไม่ได้ว่าทำอะไรกับมัน

แต่คล้ายๆ ว่าจะเกี่ยวกับ Audio อ่ะครับ

ปล. อันนี้ของผมนะของคนอื่นอาจจะแตกต่างกันไป

Comment

ไปหาค้นหาไฟล์ในgoogle ชื่อ Direcpll-153 มาวางทับไฟล์เก่าในAquamark3
        ถ้าไม่ได้ลบไฟล์Direcpll.dll ทิ้งไปเลย

Comment

Working...
        X