Announcement

Collapse
No announcement yet.

PD930 + RAM 1.5 GB + 2600XT เอาcrysis ไหวไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PD930 + RAM 1.5 GB + 2600XT เอาcrysis ไหวไหม

PD930 + RAM 1.5 GB + 2600XT
    มันจะเล่นได้ประมาณไหนอะคับ.....
    แล้วจะเล่นบน vista หรือ xp ดี ครับ สำหรับ 2600xt เนี้้ยเข้ากับวินโดว์และไดรเวอร์ตัวไหนที่สุด.....ตอบข๋อยหน่อยแน้

ลองหาอ่านจากกะทู้ต่างๆๆนะคับ มีpostไว้เยอะเลย

Comment

x1950GT ของ Spark ของเพื่อน ยังปรับ High เล่นได้เลยครับ
      PD 940 + ram 1.5g

Comment

เล่น ได้ทั้ง 2 OS แหละครับ แต่ปรับต่ำๆ หน่อยนะ จะได้ลื่นๆ

Comment

กลางก้อไหวนะ แต่ต้องเพิ่มแรมนิส

Comment

Originally posted by Nutte View Post
            x1950GT ของ Spark ของเพื่อน ยังปรับ High เล่นได้เลยครับ
            PD 940 + ram 1.5g
            ram การ์ดจอเท่าไหร่ ปรับ high เลยเหรอ

Comment

Working...
            X