Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบเกี่ยวกับของในกล่อง GALAXY 8800GTS 320MB ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบเกี่ยวกับของในกล่อง GALAXY 8800GTS 320MB ครับ

คือผมซื้อมานานแล้ว ผมพึ่งคิดได้ว่า
    เอ๊ะ ยี่ห้ออื่นเขามีแผ่นเกม แผ่น 3DMark อะไรแถมกันเต็มเลยหนิ
    ทำไม GALAXY ของผมถึงไม่ได้มาหละครับเนี่ย

??

อยากทราบว่าท่านผู้ที่ใช้ GALAXY 8800GTS 320MB ได้ของแถมอะไรมามั่งรึเปล่าครับ
    คือกระผมได้แค่พอร์ต Component - DVI to VGA มาแค่นั้นเองครับ ?
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

อาจจะเป็นเพราะระดับราคาของมันครับ ทำให้บันเดิลที่ได้มามีน้อย

Comment

แต่ไหง 8800GT Galaxy ถึงแพงกว่าเจ้าอื่นอีกอ่ะ อยากรู้จังจะมีไรแถมมาเป็นพิเศษป่าว.....

Comment

มีแถมแค่นั้นแหละครับ

Comment

ช่ายมีแค่นั้นแหละ แผ่นมีมาแค่แผ่นไดรเวอร์

ท่านใช้เหมือนผมถามนิดสิว่าตอนเปิดเครื่องน่ะ(ก่อนบูต)การ์ดม่านมันส่งเสียงร้องบ้างไหม คือผมสงสัยว่าของผมมันจะมีปัญหาน่ะ

Comment

Originally posted by ratth View Post
            ช่ายมีแค่นั้นแหละ แผ่นมีมาแค่แผ่นไดรเวอร์

ท่านใช้เหมือนผมถามนิดสิว่าตอนเปิดเครื่องน่ะ(ก่อนบูต)การ์ดม่านมันส่งเสียงร้องบ้างไหม คือผมสงสัยว่าของผมมันจะมีปัญหาน่ะ
            การ์ดผมไม่มีเสียงใดๆเลยครับ -*-
            GLORIOUS PC MASTER RACE
            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
              คือผมซื้อมานานแล้ว ผมพึ่งคิดได้ว่า
              เอ๊ะ ยี่ห้ออื่นเขามีแผ่นเกม แผ่น 3DMark อะไรแถมกันเต็มเลยหนิ
              ทำไม GALAXY ของผมถึงไม่ได้มาหละครับเนี่ย

??

อยากทราบว่าท่านผู้ที่ใช้ GALAXY 8800GTS 320MB ได้ของแถมอะไรมามั่งรึเปล่าครับ
              คือกระผมได้แค่พอร์ต Component - DVI to VGA มาแค่นั้นเองครับ ?
              มันจะแถมสายแปลงสายไฟมาให้ด้วยนี่ครับ

Originally posted by ratth View Post

ลืมเสียบสายไฟ/หรือ เสียบสายแปลงไฟไม่ครบทั้งสองอันหรือเปล่าครับ

Comment

Originally posted by T-Man View Post
                แต่ไหง 8800GT Galaxy ถึงแพงกว่าเจ้าอื่นอีกอ่ะ อยากรู้จังจะมีไรแถมมาเป็นพิเศษป่าว.....
                ราคาในเวป สงสัยเพี้ยนนะครับที่บอกว่าหมื่นกว่า ๆ

เห็นราคาจริง ๆ 9300 กว่า ๆ ครับผม

Comment

Working...
                X