Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis ต้อง Activation มั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis ต้อง Activation มั้ย

Crysis ต้อง Activation มั้ยครับหรือใส่คีย์แล้วเล่นได้เลย ที่บ้านไม่ได้ติดเน็ตอ่ะครับถ้าใส่คีย์แล้วเล่นได้เลยก็จะซื้อของแท้มาเล่นเลย

รู้สึกเกมจะยังไม่ออก
    เดี๋ยวถ้าซื้อมาแล้ว จะมาบอกครับ

Comment

น่าจะActive นะ เพราะช่วงหลังเกม ของEA เป้นแบบนี้หมด

Comment

DEMO ลงได้เลย แต่ของแท้มาเต็มเวอร์คงมีอะไรให้คิดอีกทีครับ ผมรอจองคิวอยู่..

Comment

ขอขุดหน่อยครับ ใครซื้อของแท้มาแล้วช่วยบอกหน่อยครับว่ามันต้อง Active มั้ย

Comment

อันนี้ผมขอพูดถึงไฟล์ที่โหลดใน bit นะครับ ตอนแรกนึกว่าจะ Crack ยากหรือว่าต้องรอ Crack เหมือนตอน Bioshock ออกมาใหม่ๆ แต่ที่ไหนได้ ใส่ Key Copy ไฟล์ทับจบ เอ่อทำไมมันง่ายดีจัง แต่ซื้อแผ่้นแท้ก็คุ้มครับ สำหรับเกมส์สุดยอดแห่งปีเกมส์นี้

Comment

ผม activate บนเว็บแล้วก็ไม่เห้นมีไรนะ มันบอกว่าจะส่ง cheat code&hints มาให้เฉยๆเอง แล้วก็มีปลดรถคันใหม่สำหรับ preorder แค่นั้น

Comment

ขอบคุณทุกเท่าที่ตอบครับ สั่งแผ่นก็อปไปแล้วครับร้อยกว่าบาท

Comment

Originally posted by YuE View Post
                  ขอบคุณทุกเท่าที่ตอบครับ สั่งแผ่นก็อปไปแล้วครับร้อยกว่าบาท
                  ของแท้ ดีที่ เล่นออนไลน์ ถ้าไม่ออนและ อับแพทได้ ก๊อบดีกว่า แต่อาจมีปัญหา ในการเล่น

Comment

Working...
                  X