Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะถอยคอมใหม่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจะถอยคอมใหม่ครับ

สเปคตามนี้เรยครับ

1.Q6600
    2.X38-DQ6 หรือจะรอ x48 ดี
    3.seagate 160GB x2 เอามาraid 0 -*-
    4.G8800 512mb xfx หรือ รอ RV640 ดี เหนบอกเท่า HD3760 หรือซักอย่างเนี่ยและคับ - -'' เผื่ออยากแรงจะได้ crossfire
    5.optical drive ช่างมันเหอๆๆ
    6.Ram Geil 2G x2 = 4G เรย เอามาเล่น vista 64 bit
    7.case ติดไว้ก่อนหาสวยๆละกาน ToT
    8.ตัว psu เง้ออ เขียนงี้ป่าวหว่า เอา 500 w น่าจะ ประมาน 800

ขอความคิดเหนด้วยครับ
    มือใหม่หัดโพสงับ แง ToT

เปลี่ยน psu เป็น http://www.thanni.com/index.php?main...oducts_id=3823 ดีกว่า

Comment

รวยจัง อิจฉา

Comment

เหอๆๆ

Comment

psu ถูกๆไม่เกิด1500 มีไหมครับรับ 8800 gt ได้อะครับ

Comment

ลงทุนมาขนาดนี้ PSU 2500 บาท น่าจะจ่ายได้มั้งครับ จ่ายๆไปเถอะ ดีกว่ากันมาดครับ

Comment

ได้ยินมาว่า X38 ไม่รับ FSB1600 ไม่รู้จริงรึเปล่านะคับ =_=

Comment

ENERMAX 460w ไปเลยครับ 2500 เอง

Comment

รับไม่ใช่เหรอครับ ลองดูที่เวบ ของกิ๊กกาไบต์สิครับ

Comment

ถามหน่อย แล้วเจ้าไดร์แผ่นดิสนั้น ตอนนี้จำเป็นต้องมีหรือเปล่า จะได้ไม่ต้องซื้อ ส่วนราคาเมื่อมันจะตกที่20บาทนะ มันกี่ปีแล้วเนี่ย

Comment

Working...
                    X