Announcement

Collapse
No announcement yet.

[PC] TimeShift เมื่อทัพใหญ่ยังมาไม่ถึง ก็ปล่อยให้ทัพเล็กมาสำแดงฝีมือก่อน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [PC] TimeShift เมื่อทัพใหญ่ยังมาไม่ถึง ก็ปล่อยให้ทัพเล็กมาสำแดงฝีมือก่อน

เกมใหญ่ๆจ่อคิวออกเดือน พย. กันเพียบเลย แต่เมื่อตัวจริงยังไม่มากัน ก็ต้องให้เกมนี้เป็นตัวขัดตาทัพไปก่อน ลองเล่นและภาพภาพมาให้ดุนิดๆว่าเกมนี้มีดีอะไรบ้าง ใครได้ลองและเล่นแล้วมาคุยกันครับ

........ให้ตายเถอะ เกมนี้มันจัดแสงเงาได้จัดจ้านจริงๆ...นึกถึงเกม ไอ้ริด...ริดดิก....อิอิ

น่าสนุกมากๆ ภาพสวย เด๋วหาที่หลดก่อน

Comment

กะลังดูดจากบิทเลยคับ อิอิ

Comment

้ำhellgate มาแล้วครับ

Comment

..โอ้วววววววว...เราเกิดมาเพื่อสิ่งนี้จริงๆ......อิอิ..........มีตัวใหญ่กว่านี้อีกมั๊ยเนี่ย

Comment

เบื่อเกมส์ FPS แย้ววววว

ตอนนี้ FPS รอ Call Of Duty 4 เกมส์เดียวเท่านั้นที่จะเล่น

ไม่งั้นมีอ๊วก เยอะเหลือเกิน

Comment

โอ้ว ภาพสุดยอดจิงๆเลย ยังดูดไม่เสร็จเลยครับ แจ่มครับ!!

Comment

ใครมีเรื่องย่อมั่งครับ เกมส์นี้ DX10 ใช่มั้ยครับ

Comment

โหลดทิ้งไว้แล้ว เกมส์นี้ เล่น demo มาแล้ว สวยมากก สงสัยเลยละ ทีมงาน crysis มีฝีมือแน่หรือป่าว อุอุ

Comment

ผมว่า Engine เค้าดีนะ วัตถุยิงไปแตกหมดเลยครับ เสาปูนยิงแตกด้วย แจ่มมาก

Comment

ผมก้ว่าเยี่ยมมากครับ...ตัวคนเวลาเป้นศพ ยิงแล้วมีดิ้น..ไม่อยู่นิ่งๆแบบ crysis เอฟเฟ้คกระจุยกระจาย แต่ทานสเปคน้อยครับ......

Comment

น่าลองๆ

Comment

เหอะๆ เดี๋ยวนี้ พอ crysis ออกมาให้ลองเล่นไปพักนึง รู้สึกว่า การรอคอยมันหมดสิ้นลงไปหมดแล้ว
                          เล่น crysis นึกถึง farcry ภาคแรก เหมือนเอา farcry มาทำให้ภาพ สวยเนียนขึ้น แต่ก็ใช่ว่าจะเหมือนกันหมด CRYSIS ทำให้ดีกว่าหลายเรื่องเลยล่ะ

หรือว่าจะมีเกมที่ออกมาเทพกว่านี้อีกงั้นเหรอ ?
                          ช่วงนี้ต้องทำตัวเป็น ผู้ชมไปก่อนเพาะไม่ได้จับเกมเล่นก่อนใคร

เหอะๆ ขอให้ทุกท่านทำหน้าที่เป็น gamer preview กันต่อไปกันก่อนนะคับ

Comment

เห็นด้วยกับ Rep บนนะ

Comment

ผมเล่นเกมส์นี้ปรับ High สุดหมดเท่าที่จะปรับได้กับหน้าจอ 1280*1024 เกมส์นี้ DX9 นะครับ Fram Rate 45-60 กว่าถือว่าใช้ได้เลยนะครับ

Comment

Working...
                              X