Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความกรุณา อยากรู้ที่ทำเคฟร่า ถ้าได้ราคาด้วยก็ดีมากเลยคร้าบ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความกรุณา อยากรู้ที่ทำเคฟร่า ถ้าได้ราคาด้วยก็ดีมากเลยคร้าบ...

ขอความกรุณา อยากรู้ที่ทำเคฟร่า ถ้าได้ราคาด้วยก็ดีมากเลยคร้าบ...

คือตอนนี้มีอยู่หน่ะหมดประกันแล้วอยากโมไรก็ได้ ขอคำแนะนำพี่ๆทุกคนด้วยคร้าบ

ผมไปซื้อแผ่นสติ๊กเกอร์ลายเคฟร่ามา แล้วก้อเอาสติ๊กเกอร์ไปจุ่มในน้ำสบู่ เอาน้ำมาลูบบนพื้นที่ที่จะแปะ ไม่ต้องชุ่มมากนะคับ พอแปะสติ๊กเกอร์แล้วก้อใช้การ์ดไรก้อได้คับ ไล่นำ้ออกมา คอยเช็ดน้ำที่ออกมานะคับ พอมันแห้ง สติ๊กเกอร์ก้อจะติดกับเครื่องเองคับ และเราก้อค่อยเล็ม ๆ ขอบให้สวยงาม แค่นี้ก้อสวยแล้วคับ

ลืมบอกไปสติ๊กเกอร์เคฟร่า 120 ติดได้ 2 เครื่อง และยังเหลืออีกหน่อย สำหรับจอ 13" นิ้วนะคับ จอขนาดอื่นยังไม่ได้ลองคับ

Comment

ขอบคุณมากครับ คุณ auau จะรองเอาไปทำดูคร้าบ

Comment

ทำได้ที่ไหนอ่ะคร้าบ อยากได้ ติด s41 จังเลย อิอิ

Comment

Working...
        X