Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gigabyte GA-8I945P-G กับ pentium 640

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Gigabyte GA-8I945P-G กับ pentium 640

คู่นี้เหมาะกับการโอเวอร์คล็อกรึเปล่าครับ ถ้าทำได้ แล้วจะไปถึงเท่าไรครับ

หากยังไม่ได้ตัดสินใจซื้อ ก็ของบหน่อยครับ เดี๋ยวเลือกบอร์ดแบบแจ่มๆให้ แต่หากซื้อแล้วก็อย่าเพิ่งนึกเสียดายเลยครับ มีอยู่ในมือแล้ว ของแบบนี้มันต้องลอง............

Comment

ซื้อมาจะได้ 2 ปีแล้วครับ ก็เลยอยากจะลองดูครับ มีเพื่อน ๆ เคยคล็อก ซีพียูตัวนี้รึเปล่าครับ เสถียรที่ บัสเท่าไร ไฟเท่าไรครับ หรือต้องลองเอง

Comment

ลองเองเลยครับ

Comment

Working...
        X