Announcement

Collapse
No announcement yet.

sony vaio cr25 น่าสนใจไหมครับจะซื้อพรุ่งนี้แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• sony vaio cr25 น่าสนใจไหมครับจะซื้อพรุ่งนี้แล้ว

คือผมวนใจสีดำนะครับ (มันเป็นดำด้าน) การใช้งานก็ทั่วไปเล่นเกมส์บ้างเช่น dota Fm2008 เป็นต้น แล้วอยากรู้ว่า การ์จอ ati x2300 มันรองรับ direct x 10หรือเปล่าครับ แล้วถ้าสีดำด้านเอาไปติดสติ้กเกอร์ใสกันรอยหน้าจอมันจะดีไหมครับ
    Last edited by PonDTranG; 11 Nov 2007, 11:46:32.

ผมใช้ cr13 นะครับ
    x2300 DX9 เท่านั้นครับ

ส่วนตัวผมซื้อมาทำงาน อยากเปลี่ยนไปใช้ eee pc แล้วครับเพราะ 2 โลกว่าแบกไปแบกไปเอาเรื่องครับ

Comment

ซื้อแล้ว หาตัวแรม 1 G แถวเดียว นะ แล้ว ซื้อ อีก 1 g ใส่เลย +1000 บาท มันเป็น Pro นะ

Comment

CR13 อยากได้นะครับ เพราะเหงว่าราคาน่าจะลงจาก 46900 บาท แล้ว
        แต่ในใบโบชัวร์ในงาน Commart ไม่เหงมีขายเลย T_T
        แต่ยังเห็นราคาในเวป hwh อยู่ ^ ^
        น่าจะพอมีความหวังที่จะได้สอย

ว่าแต่ Series 2 ของ ATI มานไม่รองรับ DX 10 หรอคับ แย่จัง

Comment

ATi DX 10

1. HD2400
          2. HD2600
          3. HD2700

ATi DX9
          1. HD2300
          2. X2300
          3. X2500

Comment

แย่จังเลยครับ ผมเลยยังลังเลอยู่กะว่าจะซื้อไว้ใช้อีกซัก 3-4ปี อย่างนี้คงต้องรออีกหน่อย

Comment

คิดเสียว่าซื้อมาใช้งานซิครับ x2300 เล่นได้ทุกเกมส์นะครับ (เมื่อปรับประมาณ70%)
              แต่ถ้าเอาแรง ๆ ก็ PC ดีก่า

แต่เอา SOny ผมจะคิดว่า "ทุกๆ ยี่ห้อ" สเป็คใช้ไม่ถึงปี เดี๋ยวมันก็ตกรุ่น แต่สิ่งที่มันยังอยู่กับเรา คือดีไซด์
              ที่เวลาเรายกไปใช้งานที่ไหนก็มีความสุข ใครเห็นใครก็มอง

ตอนแรกผมก็คิดว่าจะเอาที่มันลองรับ DX10 แต่ถ้ารอกันไปรอกันมาก็ไม่ได้ใช้งานกันพอดี

ลองดูนะครับ

Comment

รอก่อนดีไหมครับ รู้สึกว่าวันที่ 8-15 ช่วงนี้แหละครับจะมีงาน Notebook Fair ที่ Itmall Fortunetown (ไม่แน่ใจวันที่)

Comment

ผมเป็นคนนึงล่ะที่บ้ายี่ห้อผมเลือกVaioครับ ไฮโซ ใช้ไปนานๆตกรุ่นไป แต่ความไฮโซยังอยู่เป็นความพอใจส่วนบุคคลอ่ะครับ แล้วแต่คนชอบ

Comment

Originally posted by rattawit View Post
                    คือผมวนใจสีดำนะครับ (มันเป็นดำด้าน) การใช้งานก็ทั่วไปเล่นเกมส์บ้างเช่น dota Fm2008 เป็นต้น แล้วอยากรู้ว่า การ์จอ ati x2300 มันรองรับ direct x 10หรือเปล่าครับ แล้วถ้าสีดำด้านเอาไปติดสติ้กเกอร์ใสกันรอยหน้าจอมันจะดีไหมครับ
                    ผมมีของ CR 25 ครับ 39,500฿ สีดำครับ ประกันศูนย์ ติดต่อได้ครับ 0865309494 ด่วนของมีจำนวนกำกัด
                    CR 25
                    CPU Core2 Duo 2.0 GHz
                    RAM 1.0GB DDR II 667
                    Hdd. 160GB
                    ATI X2300 512 MB Turbo cach
                    DVD-RW-RAM-DL
                    14.1" XGA Display Clear Bright LCD Lite
                    Wireless LAN Bluetooth
                    Card Reader Memory stick SD slot
                    Buit in camera

Comment

ยาวไป ถ้าได้มาแล้วขอชมฉมหน่อยนะครับ ^^

Comment

http://www.pantipmarket.com/computer.../C6514255.html ขายCR13S/B ขายถูกมาก

Comment

VAIO

ผมขายVAIO อยู่อ่าครับ ที่พันทิพย์เครื่องศูนย์
                          ให้ราคาพิเศษๆๆกะคนรักVAIO
                          Tel.0840914265 กฤษ
                          ของแถมเพียบ^^
                          Service ฟรีแม้จะหมดประกันกะVAIO

Comment

Working...
                          X