Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครจะเล่น HL:Fortress2 มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครจะเล่น HL:Fortress2 มั่งครับ

พอดีมาถามความคิดเห็นน่ะครับ เพราะถ้ามีคนเล่นเยอะ ผมจะได้ไปซื้อแผ่นแท้ (orange box) มาเล่นมั่งอ่ะครับ อิอิ ถ้าไม่มีจะได้เล่นแค่ HL:EP2 อย่างเดียว

คนเล่นเยอะ.. .. เซอเวอร์เต็มตลอดอ่ะ -*-

Comment

จริงอ่ะงั้นเดี๋ยวผมไปซื้อละค๊าบ ^^ ได้เวลาเลิกเล่น Cabal ซักที หุๆ

Comment

เมื่อวานผมเดินหาซื้อที เซียรรังสิตไม่มีสักร้านเลยเซงเยย

Comment

เล่นกันเยอะครับ แต่พี่ไทยเล่นเป็นทีมนะ(แบบเต๊้ยมกัน) ผมชอบเล่นเซอร์นอกมากกว่า ของไทยดีที่แลคน้อย

Comment

เล่น server hong kong อยู่ ping 100~120 ถ้าเกิน 250 server จะ kick

Comment

อย่างฮา 555+ สนุกครับ ลองเล่นกันดู

Comment

Working...
              X