Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอ๋ วิสต้า มันยังไง ดูรูปให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอ๋ วิสต้า มันยังไง ดูรูปให้ทีครับ

ทำไม เป็น 2.40 อะ
    ไม่เอากินแล้วไป นอน นะ - - เงียบจ้าง ไปคอมมาค กันหมดแน่เลย
    จ่ายค่าเทอมไปกินหมดเลย - - ไม่งันมีเสียว
    Last edited by kidnapped1; 8 Jan 2009, 00:41:35.

ลองปิด PPM Function ที่หน้าการตั้งค่า CPU ใน BIOS ดูครับ

Comment

กดที่ Windows Experience Index แล้วก็ กดตรง Update My Score นะครับ
      ระบบ จะทำการสแกนเครื่องใหม่ครับ

ระบบ จะทำการเชคแค่ครั้งแรกเท่านั้น ครับ ลองกดเชคใหม่ดูครับ เพิ่มแน่
      GLORIOUS PC MASTER RACE
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ขอบคุณหลายๆๆๆ ครับ

Comment

เหมือนเดิม อ่า

Comment

ของผมยิ่งหนักเลย โชว์ 1.8 เท่าเดิม

Last edited by beautyless; 2 Nov 2007, 21:48:09.

Comment

มันก็แค่ตัวเลขน่าขนาดตอนนั้นหนังสือไหนน้า Q6xx ได้ 4 คะแนน -..-

Comment

อิอิ ผมกะว่าปล่อย มัน ละ

Comment

ธรรมดาครับ ของผมก็เป็น

Comment

แปลกๆนะครับ......

Comment

แค่ตัวเลข แต่มันติดตรงใจ ....

Comment

เซ็งเลยครับ แรม 4 กิ้ก ได้ 4.8 เฉย

Comment

Working...
                        X