Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่อง ( Shortcut ) Vista หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่อง ( Shortcut ) Vista หน่อยครับ

คือผมจะเอาออกไงครับ ^^" ( ไอ้ลูกศร Shortcut นะ)
    ใน XP ผมใช้โปรแกรม Tweak UI เอามันออกได้นะครับ (แต่ Vista มันใช้ตัวนี้ไม่ได้)
    รบกวนขอวิธีเอาออกด้วย นะครับท่าน หิหิหิ

ขออณุญาติ รอฟังด้วยคนครับ ...
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ตัวนี้ก็ทำได้เช่นเดียวกันครับลองๆดูนะครับ
      Attached Files

Comment

Originally posted by EiZanG View Post
        ตัวนี้ก็ทำได้เช่นเดียวกันครับลองๆดูนะครับ
        เกือบได้ละท่าน อีกนิดหนึง นะ
        ติ๊กถูกได้แล้วมี Error แต่ไม่ยอมหายไปนะ (วัยรุ่นเซ๊ง)
        มีแบบง่ายๆ กว่านี้ใหมครับ +_+

Comment

ผมปิด UAC พอใช้ไปซักพัก ลูกศรมันจะหายไปเองครับ รีคอม ๆลๆ
          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=103329

Comment

ลองไปโหลดใหม่ดูนะครับ Vista x64

Comment

Originally posted by Redmachine View Post
              ลองไปโหลดใหม่ดูนะครับ Vista x64
              ได้ละครับ
              ผมใช้ 64bit นะ ตอนแรกก็เลยไม่ได้ มาได้ตัว 64bit ของท่านเลยกดออกได้ ละ
              แต่ก็ขอบคุณทุกท่านนะครับ ที่ช่วย อะ

Comment

ใช่ Vista ตัวเดียวเลยหรอครับ

หรือ XP~ สลับ Vista

Comment

Originally posted by Apest View Post
                  ใช่ Vista ตัวเดียวเลยหรอครับ

หรือ XP~ สลับ Vista
                  XP 32bit + Vista 64bit ขอรับ
                  *XP มันรันเกมส์บางเกมส์ที่เป็น DX10 บ่ได้ นะ

Comment

555+

ได้ของฟรีไปเรา อิอิอิ

Comment

ยินดีด้วยครับของผมก็กว่าจะแก้ได้ต้องได้ลงสามรอบกะวิสต้า64บิต

Comment

Working...
                      X