Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600gt+driver.ตัวนี้แหล่มไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600gt+driver.ตัวนี้แหล่มไหมครับ

ผมรู้สึกว่า need U2ผมนืดๆๆชอบกล
    เกมส์อื่นไม่เป้น.......
    เลยอยากลองของใหม่บ้างนะครับ

หรือว่ามีตัวอื่นแนะนำไหม ครับ
    ถ้ามีขอURLหน่อยนะครับ
    ถ้าจะโหลดต้องไปโหลดห้องพี่นะครับ

เนต ผม 33k

ขอบคุณล่วงหน้า ครับ
    Attached Files
    Last edited by raiden909; 3 Nov 2007, 10:23:34.

ลอง 169.01 หรือ 169.04 ครับ ท่านจะเห็นประสิทธิภาพที่แท้จริง
    -----------
    http://downloads.guru3d.com/

Comment

Originally posted by raiden909 View Post
      ผมรู้สึกว่า need U2ผมนืดๆๆชอบกล
      เกมส์อื่นไม่เป้น.......
      เลยอยากลองของใหม่บ้างนะครับ

หรือว่ามีตัวอื่นแนะนำไหม ครับ
      ถ้ามีขอURLหน่อยนะครับ
      ถ้าจะโหลดต้องไปโหลดห้องพี่นะครับ

เนต ผม 33k

ขอบคุณล่วงหน้า ครับ

ลอง 169.04 สิครับแรง ผมใช้ GIGABITE 8600 GT เทสตู้ปลาได้ราวๆ 150000

Comment

Originally posted by eros View Post
        ลอง 169.04 สิครับแรง ผมใช้ GIGABITE 8600 GT เทสตู้ปลาได้ราวๆ 150000

ขอเสป๊คหน่อยซิครับ ดูแล้ว CPU แรงน่าดูเลย
        ครับลองเวอร์ชั่นใหม่ๆดูครับ ของเค้าดีจิงๆ

Comment

Originally posted by meen182 View Post
          ขอเสป๊คหน่อยซิครับ ดูแล้ว CPU แรงน่าดูเลย
          ครับลองเวอร์ชั่นใหม่ๆดูครับ ของเค้าดีจิงๆ

ของผมหลักๆก็
          CPU E6750 @3.8 GHz +ZALMAN 9700 NT
          MB : DFI BLOOD IRON RAM : G SKILL 6400 2GBNQ(bus800)
          VGA : GIGABITE NX96T256D
          HDD : 250 GB SATA 2

Comment

Originally posted by eros View Post
            ของผมหลักๆก็
            CPU E6750 @3.8 GHz +ZALMAN 9700 NT
            MB : DFI BLOOD IRON RAM : G SKILL 6400 2GBNQ(bus800)
            VGA : GIGABITE NX96T256D
            HDD : 250 GB SATA 2
            8600 GT ลากตู้ปลาได้ 150000 เยี่ยมครับ เครื่องแรงดีแท้!!!!

Comment

ขอบคุณครับ

ถามหน่อย..ฝนตกเปิดadsl ฟ้าจะผ่าไหม ครับ

Comment

Originally posted by raiden909 View Post
                ขอบคุณครับ

ถามหน่อย..ฝนตกเปิดadsl ฟ้าจะผ่าไหม ครับ
                ไม่น่าจะเกี่ยวกันนะครับ เปิดได้ เล่นได้ตามปกติ ต้องซวยจิงๆเท่านั้นครับ

Comment

ขอบคุณครับ

ปรกติมีโอกาศน้อยนะครับที่จะโดน ยิ่งถ้าอยู่คอนโดจะมีระบบล่อฟ้ายิ่งปลอดภัยครับ

แต่ผมเคยโดนทีนึง ราวเตอร์ db120 พัง ดีที่คอมไม่เป็นไร

Comment

thx...

Comment

ขอโทษจริง จริง ครับ ผมมือใหม่
                      อยากทราบเรื่อง 32 bit และ 64 bit
                      จะรู้ได้ไงว่าเราต้องใช้ตัวไหนครับ
                      ขอความรู้ทีครับ... driver มันมีให้เลือกครับ

Comment

Originally posted by •LiFe• View Post
                        ขอโทษจริง จริง ครับ ผมมือใหม่
                        อยากทราบเรื่อง 32 bit และ 64 bit
                        จะรู้ได้ไงว่าเราต้องใช้ตัวไหนครับ
                        ขอความรู้ทีครับ... driver มันมีให้เลือกครับ
                        หมายถึง Driver ใช่ไหมครับ ถ้าใช่มันจะมีให้โหลดครับ แล้วก็บอกว่ามันใช้ได้กับ 32bit หรือ 64bit ระบุอยู่ครับ

Comment

Originally posted by meen182 View Post
                          หมายถึง Driver ใช่ไหมครับ ถ้าใช่มันจะมีให้โหลดครับ แล้วก็บอกว่ามันใช้ได้กับ 32bit หรือ 64bit ระบุอยู่ครับ
                          นั่นแหละครับ ผมจะดูตรงไหนว่า เครื่องผมควรใช้ 64 bit หรือ 32 bit

Comment

Originally posted by •LiFe• View Post
                            นั่นแหละครับ ผมจะดูตรงไหนว่า เครื่องผมควรใช้ 64 bit หรือ 32 bit

แล้วใช้ window แบบไหนอยู่ละครับ 32 bit หรือ 64 bit

Comment

xp pro sp2 32 หรือ 64 bit ครับ

Comment

Working...
                              X