Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ghost Recon Advanced Warfighter กับ Ghost Recon Advanced Warfighter 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ghost Recon Advanced Warfighter กับ Ghost Recon Advanced Warfighter 2

ไม่ทราบว่า เกมส์ไหนน่าเล่นกว่ากันครับ Ghost Recon Advanced Warfighter2 กับ Medal of Honor Airborne

ปล. ขอโทษครับ พิมพ์หัวข้อผิดไปหน่อย
    Last edited by jirawatl; 3 Nov 2007, 12:12:21.

คนละอารมกันนะครับ น่าเล่นทั้ง2เกมส์นั่นแหละ Ghost2 ดีขึ้นลูกน้องไม่ค่อยโง่เหมือนภาคแรก มีดีที่เราสามารถวางตำแหน่งของลูกทีมได้
    Medal of Honor Airborne ก็สนุกครับ สงครามคลาสสิกระบบฟิสิกดีขึ้นมาก มันส์กว่า Ghost2 เพราะไม่ต้องคิดวางแผนมาก ลุยแบบมีสเต็ปก็พอ

Comment

ตามข้างบน แล้วแต่ความชอบครับ

Comment

แล้วสเปกตามลายเซ็นผม พอเล่นได้ไหมครับ

Comment

ผมชอบ Medal of Honor Airborne นะได้อารมณ์ในการเล่นเยี่ยมเลยครับ
          เสป๊กท่าน jirawatl สบายเลยครับ High นัไงไหวนะคิดว่า

Comment

Ghost Recon Advanced Warfighter2 มันก็เป็น actionแหละคับ แต่มันเน้นเทคทิก เน้นการวางแผน ส่วนMedal of Honor Airborne นี่ยิง***มันลูกเดียว

Comment

ชอบลุยแหลก บ้ายิงระเบิด ก้แนะนำ MOH เถอะ เสียอย่างเดียว เกมสั้นมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

MOH นี่ผมไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ ยิงแหลกไม่เห็นต้องใช้ความคิดอะไรเลย สู้ GRAW ไม่ได้เรื่องความสมจริง เพราะจะเดินจะทำไรต้องระวังตัวแจ.. เสียวกระสุนระยะไกล เล่นแล้ววางแผนด้วยมันส์ดี

Comment

MOH นี่ผมไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ ยิงแหลกไม่เห็นต้องใช้ความคิดอะไรเลย สู้ GRAW ไม่ได้เรื่องความสมจริง เพราะจะเดินจะทำไรต้องระวังตัวแจ.. เสียวกระสุนระยะไกล เล่นแล้ววางแผนด้วยมันส์ดี
                  เห็นเค้าบอกว่าGRAW2 นี่มีสไนเปอร์ด้วยหนิ ผมก็ยังไม่ได้ลองเล่นแบบจริงๆเลย โหลดมาแค่ลองว่าเกมส์มันเล่นได้ก็ลบทิ้งล่ะ

Comment

Originally posted by qbert View Post
                    เห็นเค้าบอกว่าGRAW2 นี่มีสไนเปอร์ด้วยหนิ ผมก็ยังไม่ได้ลองเล่นแบบจริงๆเลย โหลดมาแค่ลองว่าเกมส์มันเล่นได้ก็ลบทิ้งล่ะ
                    GRAW2กับMOHABก่อนเริ่มเกมจะมีระบบเลือกอาวุธทั้งคู่ (เดาว่าMOHลอกเค้ามา) แต่GRAWจะพิเศษกว่า
                    ตรงที่ว่าเราเลือกอาวุธให้ตัวเองได้ เลือกลูกทีมที่จะติดสอยห้อยตามไปด้วยได้ และแน่นอนว่าเลือกได้
                    แม้กระทั่งอาวุธที่จะให้ลูกทีมใช้ครับ ผมเลยชอบ อีกอย่าง GRAW2 เล่นออนไลน์แบบ Deathmatch
                    ได้อารมณ์มาก หยั่งกะอยู่ในสนามรบจริงๆ เอาตัวรอดกันอุตลุด ทั้งหมอบทั้งคลาน หลังชนฝา ได้ยิน
                    แต่เสียงกระสุนชิ่งกำแพงดัง "ฟิ่ววว" ทั้งเกม เหอๆ

Comment

GRAW2 เสียงปืนมันไม่เร้าใจเลยอ่ะ แต่เกมนี้อัดสูตรแล้วกระหน่ำระเบิดมันมือดีครับ

Comment

graw2 แผ่นก๊อบเล่นออนไลน์ได้มั๊ยครับ

Comment

Originally posted by tlandlek View Post
                          graw2 แผ่นก๊อบเล่นออนไลน์ได้มั๊ยครับ
                          ออนไลน์อาจต้องลุ้นหน่อย หาห้องที่ไม่มีcd-keyตรงกับเราครับ

หรือไม่ก็ไปเล่นกับเพื่อนผ่าน hamachi จะสะดวกกว่า เล่นโหมด cooperative สู้กับAiพร้อมเพื่อนพ้องมันสนุกกว่านะครับ หุหุ

Comment

Originally posted by K8 View Post
                            GRAW2กับMOHABก่อนเริ่มเกมจะมีระบบเลือกอาวุธทั้งคู่ (เดาว่าMOHลอกเค้ามา) แต่GRAWจะพิเศษกว่า
                            ตรงที่ว่าเราเลือกอาวุธให้ตัวเองได้ เลือกลูกทีมที่จะติดสอยห้อยตามไปด้วยได้ และแน่นอนว่าเลือกได้
                            แม้กระทั่งอาวุธที่จะให้ลูกทีมใช้ครับ ผมเลยชอบ อีกอย่าง GRAW2 เล่นออนไลน์แบบ Deathmatch
                            ได้อารมณ์มาก หยั่งกะอยู่ในสนามรบจริงๆ เอาตัวรอดกันอุตลุด ทั้งหมอบทั้งคลาน หลังชนฝา ได้ยิน
                            แต่เสียงกระสุนชิ่งกำแพงดัง "ฟิ่ววว" ทั้งเกม เหอๆ
                            ผมหมายถึงฝ่ายศัตรูนะคับ เห็นเค้าบอกว่ามีสไนเปอร์ ซุ่มอยู่ที่หลังคาด้วยหนะ

Comment

Originally posted by K8 View Post
                              ออนไลน์อาจต้องลุ้นหน่อย หาห้องที่ไม่มีcd-keyตรงกับเราครับ

หรือไม่ก็ไปเล่นกับเพื่อนผ่าน hamachi จะสะดวกกว่า เล่นโหมด cooperative สู้กับAiพร้อมเพื่อนพ้องมันสนุกกว่านะครับ หุหุ
                              มี server ไหนเล่นได้บ้าง (เหอๆ เข้าไปแล้วไม่มีเลย หรือว่าเราทำไม่เปง)
                              Last edited by tlandlek; 5 Nov 2007, 13:54:30.

Comment

Working...
                              X