Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูให้ทีคับ เกี่ยวกับอุณภูมิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูให้ทีคับ เกี่ยวกับอุณภูมิ

คืออยากรู้ว่า อุณภูมิในเครื่องผมนั้นมันร้อนเกินไปไหม แล้วดูให้หน่อยคับทำไมของผมมันไม่มีอุณภูมิของCPUอะคับ แล้วอุณภูมิAUXมันคืออุณภูมิ อะไรหรอ คับ
    Attached Files

CPU อะไรหว่า ไม่มีเซ็นเซอร์ที่กระดองหว่า งง

Comment

เมนบอดมันโงเองแล้วแบบนี้

Comment

AMDx2 4000+ อะ

Comment

-*-

ผมใช้โปรแกรมSpeedFan เช็คดูลองสังเกตุTemp3นะคับมันแปลกมากๆ
          แล้วถ้าเกิดผมจะดู อุณภูมิCPU ของผมเลือกดูในBiosก็ได้เหมือนกันใช้ปะคับ
          Attached Files

Comment

เย็นแล้ว

Comment

ปกติครับ อย่ากังวลไป

Comment

ปกติดีครับ ส่วนAuxไปวัดที่ใดคงต้องไปดูที่บอร์ด HDD Hitachiนี่มันก็ประมาณนั้นล่ะ เพิ่งถอยมาใช้ ร้อนกว่าsamsungตัวเก่าเยอะเหมือนกัน

Comment

ไม่เกิน 70c ก็ OK ละครับ

Comment

Working...
                  X