Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาความสวยคุณว่า 2 ตัวนี้ ??? แล้วค่อยว่าเรื่องประสิทธิภาพ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาความสวยคุณว่า 2 ตัวนี้ ??? แล้วค่อยว่าเรื่องประสิทธิภาพ

ระหว่าง Scythe-andy samurai master กับ Scythe-Infinity ครับ ..
    แล้วส่วนเรื่องจองความสามารถในการระบายความร้อนนี่ใครคิดไงก็ว่ามาเลยครับ อืม แล้วตัว Infinity นี่มันจะใส่กับ Lain-li v1000 มั๊ยครับเนี่ย

Scythe-andy samurai master มันเปลี่ยนพัดลม สีสวยได้

Comment

เรื่องความงามนี้แล้วแต่ รสนิยมแต่ละคนงับ ว่ากันยาก ^^'

ps ผมสาวก Slient knight งับ แหะๆ

Comment

ล่อเป้า

Comment

ความสวยนี่แล้วแต่รสนิยมครับ ถ้าความสวย ผมว่า Infinity สวยกว่า ผมชอบแบบทาวเวอร์ใหญ่ๆ มันดูเต็มเคสดี

Comment

Working...
          X