Announcement

Collapse
No announcement yet.

UpGateคอม ช่วยดูที่ครับ oc

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• UpGateคอม ช่วยดูที่ครับ oc

ตอนนี่ที่มีอยู่
    มี Cpu Intel core 2 6420 2.13๑2.44
    Ram 2G KINGTON
    XFX 8800GTS
    P5N-E SLI
    Power Delux 450
    คือต้องการ เปลี่ยนmainbordกับCpuเพื่อเล่นCrysisอะครับ หรือว่า สเปกนี่ดีอยุ่แล้ว
    มีงบ5000-7000ปรนะหยัดหน่อยดี OCนะครับ

ละใครมีวิธีใส่น้ำให้8800ได้บอกด้วย

ขอบคุณมากๆครับ(เปนเด็กใหม่อ่านเวปนี่มานานพึ่งสมัครลายงงนตัวชื่อ [เต้ครับ]ฝากตัวด้วย)

Originally posted by act14333 View Post
    ตอนนี่ที่มีอยู่
    มี Cpu Intel core 2 6420 2.13๑2.44
    Ram 2G KINGTON
    XFX 8800GTS
    P5N-E SLI
    Power Delux 450
    คือต้องการ เปลี่ยนmainbordกับCpuเพื่อเล่นCrysisอะครับ หรือว่า สเปกนี่ดีอยุ่แล้ว
    มีงบ5000-7000ปรนะหยัดหน่อยดี OCนะครับ

ละใครมีวิธีใส่น้ำให้8800ได้บอกด้วย

ขอบคุณมากๆครับ(เปนเด็กใหม่อ่านเวปนี่มานานพึ่งสมัครลายงงนตัวชื่อ [เต้ครับ]ฝากตัวด้วย)

ซื้อของเทพ

แต่ Power แสนถูก ทั้งๆที่มันสำคัญที่สุด เปลี่ยนด่วน

Comment

Up Grade สินะ

up gate แปลว่าอะไรเหรอ...

เลื่อประตูขึ้นเหรอ...

แต่ก็เข้าใจอ่ะนะครับ

แซวๆ น่ะ อย่ากึ้ดมากหนา

Comment

ว่าแต่แนะนำที่ของอะไรดีอะครับ power อะ แฮะแบบว่าตกอังกิด(ตกไทยด้วย)

Comment

Originally posted by act14333 View Post
          ว่าแต่แนะนำที่ของอะไรดีอะครับ power อะ แฮะแบบว่าตกอังกิด(ตกไทยด้วย)
          ENERMAX 460W 2400 บาท ( จ่ายไฟเต็ม )

Comment

psu อย่างเดียวก็พอแล้ว ให้ดีก็เอาแรมไปอีก2G แหล่มละ

Comment

Originally posted by PANSA View Post
              ENERMAX 460W 2400 บาท ( จ่ายไฟเต็ม )
              ตัวเดียวพอ ครับ

Comment

Working...
              X