Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอ.... มีโปรแกรมอะไรดูได้ว่าคอมเราใช้กำลังไฟเท่าไหร่อยู่ได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอ.... มีโปรแกรมอะไรดูได้ว่าคอมเราใช้กำลังไฟเท่าไหร่อยู่ได้ไหม

มีโปรแกรมอะไรแนะนำบ้างที่น่าเชื่อถือ ที่ดูไ้ด้ว่าคอมเราใช้ไฟเท่าไหร่ แนะนำกันบ้างนะครับ

อยากรู้เหมือนกานคับ ดันปาย^^
    Last edited by kgb99; 4 Nov 2007, 13:38:18.

Comment

ไม่น่าจะมีนะ

Comment

ยังไม่เคยเห็นเลยครับ ใครเขียนขึ้นมาได้คงรวยเละ

Comment

http://support.asus.com/PowerSupplyC...Language=en-us

Comment

ถ้าจะถามถึงโปรแกรม ไม่น่าเชื่อถือซักโปรแกรมครับ

ต้องใช้ hardware ตรวจครับของพวกนี้ ลองไปซื้อหามาดูครับถ้าอยากรู้ว่ากินไฟเท่าไรจริงๆ รื้อบทความจากหน้าเว็บครับ เดี๋ยวก็เห็นเองว่ารูปร่างหน้าตามันเป็นยังไง ไอ้ตัววัดไฟที่ว่า

Comment

อืมครับ เก็บความรู้ นึกว่าจะมีโปรแกรม

Comment

Comment

Originally posted by นาย...อั๊ยซ์... View Post
                  อ่าน่ะ เอาค่า Fullload มาให้ดูเลยเหรอ

Comment

ส่วนใหญ่จะเป้นโปรแกรมที่มากับ ups จะดูได้อะ แต่เป้นโหลดของ ups นะ ซึ่งผมต่อ ups แต่กับเคสอยู่แล้วจึงเป็นการดูโหลดของคอมเลย ^^

Comment

Working...
                    X