Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ Inno3D ยี่ห้อนี้ดีไหมครับ ช่วยกันลงความคิดเห็นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ Inno3D ยี่ห้อนี้ดีไหมครับ ช่วยกันลงความคิดเห็นครับ

ร่วมแสดงความคิดเห็นยี่ห้อการ์ดจอหน้าใช้ครับ และความเหมาะสมครับ

สำหรับผม ถ้า ATi ก็ PowerColor
    Nvidia ก็ อืมมมม...XFX เหอ ๆ

inno มานผลิตมานานแล้วหนิครับ

Comment

ถูกถึกทน

Comment

เคยใช้อยู่ 2 ตัวครับ ดีไม่มีปัญหา นะ
        FX5200 กะ GF6200 AGP ทั้งคู่ ประกัน D COM มั้งก็ OK นะ

Comment

อินโนมีประกันคอมเจ็ดด้วยนิครับ

Comment

inno3d geforce 2mx ผมยังไม่ตายเลยครับ ใช้ตั้งแต่ตอนปีหนึ่งมหาลัย

Comment

ได้ใจแบบเต็มๆก็ ichill นี่แหละ

Comment

Originally posted by papababa View Post
                อินโนมีประกันคอมเจ็ดด้วยนิครับ
                ขอบคุณครับที่ให้ข้อมูลอันมีประโยชน์ยิ่งในการตัดสินใจ

สรุปก็คือ "ไม่น่าซื้อ" ครับ

ดูที่ตัวประกันเอา

Comment

INNO3D GF 2MX ทนมากใช้มาจะ 6 ปี ยังไม่เปงไรเลย ทนมากๆ

Comment

ปัญหาดูเหมือนอยู่ที่ผู้นำเข้ารายนึงเเล้วนะครับ บางท่านเห็นบอกไม่เอา เพิ่งโดนมาเต็มๆ

Comment

Working...
                    X